• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[iPhone-Games] Kroll- Super HOT 3D khủng

minhkhoa2007

trò này hay quá! em up thread này lên đầu để các bác chỉ bảo nha- sợ anh em nghĩ là đã tìm đc đáp án nên không thắc mắc nữa! mấy ngày nay chờ tin mà chẳng thấy " thiệp hồng" !

Bạn hãy thử xem download bằng phần mềm khác xem sao. Lúc trước mình down bằng IDM có cái cài đc, có cái cài ko đc, nhưng mình thử down bằng PM đown của Firefox về thì lại cài được, bạn hãy thử xem nhé

sonny

mình đã down về, cài qua itunes gần xong thì nó báo thế này

xin hướng dẫn giùm với

Bạn hãy thử xem download bằng phần mềm khác xem sao. Lúc trước mình down bằng IDM có cái cài đc, có cái cài ko đc, nhưng mình thử down bằng PM đown của Firefox về thì lại cài được, bạn hãy thử xem nhé

Mình e rằng không đc bạn à, vì trong quá trình down không có vấn đè j cả?
mà mình cung không dùng IDM đâu! nhưng cái khác cài ngon :-?:-?:-?

minhkhoa2007

Mình e rằng không đc bạn à, vì trong quá trình down không có vấn đè j cả?
mà mình cung không dùng IDM đâu! nhưng cái khác cài ngon :-?:-?:-?

Thì mình đã nói rồi,bạn cứ thử xem sao, dùng PM down khác xem sao,mình cũng gặp trường hợp như vậy đó.

azerty250776

Kroll 1.0. iPhone iPod Touch

Kroll is a fantasy-themed beat-'em-up where you play as a club-wielding shaman in search of his soul. Instead of the usual months of silent contemplation, Kroll's spiritual journey involves jogging through amazing 3D environments and bashing hundreds of enemies into goo. Kroll definitely offers a nice demonstration of the iPhone's graphics horsepower. Unfortunately, the game's glamorous presentation is not enough to conceal its lack of breadth and depth--there's just no way this extra-short adventure is worth eight bucks.

dl;
Mã:
http://rapidshare.com/files/235729283/kropyxah.zip
Mirror:
Mã:
http://www.filefactory.com/file/ag1gb8f/n/kropyxah_zip