• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[iPhone-Games] Real Soccer 2009 v1.2 - Multiplayer Mode [HOT - HOT]

HuynhMinhDang

Category : Sport Game
Version : 1.2

7,99$
iTunes Link
Thanks kingasawa

Hình Minh Họa:

Game này khỏi giới thiệu heng! Bản này chơi wa Wifi với 2 người đc! 100 Thanks heng!:p:))>:)
Game HOT bản update như thế này mà anh em hông Thanks cho MinhDang_IP vui nữa là mình ko up game cho anh em nữa đâu ó nha!:(:)(8-|:D

Download:
  1. http://www.mediafire.com/?tvmbkbzmton
  2. http://www.zshare.net/download/523249896c066b54/
  3. http://rapidshare.com/files/170704499/RSoccer09-v1.2.0_kingasawa.ipad

Chỉnh sửa cuối:

HuynhMinhDang

Ok, tiếp thu ý kiến. Mình cũng nhớ là thêm [iPhone-Games] đấy chứ, nhưng sao loay hoay lại quên béng mất, định vào edit lại thì bạn edit hộ rồi.:D
Thanks!

theduc

Chào bạn MinhDang_IP, mình không nói gì thêm là cảm ơn
bạn đã đóng góp rất nhiều cho diển đàn nầy .
Nhưng mình xin góp ý thêm nếu có thể bạn đưa file dạng .PXL cài qua iPhone PC Suite (Giống như bài của Adv Mod Nguyenthanhtuan) cho anh em dể cài đặt .

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Nhưng mình xin góp ý thêm nếu có thể bạn đưa file dạng .PXL cài qua iPhone PC Suite (Giống như bài của Adv Mod Nguyenthanhtuan) cho anh em dể cài đặt .

Nếu cần soft hay game nào file PXL để cài thì post yêu cầu , mình sẽ cập nhật bổ sung cho các bạn .

HuynhMinhDang

Cảm ơn bạn đã góp ý! Nhưng thật sự hồi giờ mình chưa bao giờ sử dụng qua iPhone PC Suite cả nên mình cũng ko hiểu lắm, chưa biết file .PXL bạn nói là gì luôn!:p:D
Mình chỉ sử dụng WinSPC ko thôi bạn àh! Bạn thông cảm nhé và nếu có thể bạn nào hướng dẫn chút về cái file .PXL cài qua iPhone PC Suite để mình có thể giúp anh em!:)
Thân!

theduc

Cảm ơn bạn đã góp ý! Nhưng thật sự hồi giờ mình chưa bao giờ sử dụng qua iPhone PC Suite cả nên mình cũng ko hiểu lắm, chưa biết file .PXL bạn nói là gì luôn!:p:D
Mình chỉ sử dụng WinSPC ko thôi bạn àh! Bạn thông cảm nhé và nếu có thể bạn nào hướng dẫn chút về cái file .PXL cài qua iPhone PC Suite để mình có thể giúp anh em!:)
Thân!

Nếu cần soft hay game nào file PXL để cài thì post yêu cầu , mình sẽ cập nhật bổ sung cho các bạn .

Nhờ Adv Mod Nguyenthanhtuan hướng dẫn sử dụng về PCSuite cho anh em dùm , mình thấy PM nầy hay hơn WinSPC nhiều, vì file .Pxl setup dể hơn (mình cũng đang dùng PM nầy nhưng không biết cách giới thiệu)

haroyale

Đã có link Mediafire good trên bài đầu rồi đó bạn!:D

Không down được bạn ơi! :(( Có ai có link nào khác không? Tks alot.

Báo lỗi vậy nè:
Cannot download this file.
Details:
Connection has been closed by server.

Chỉnh sửa cuối:

ThAngNgO_

cái này chơi chung host thì phải, ngồi search hoài ko ra thêm 1 ai để chơi cho đỡ buồn, máy đá hơi kém -> toàn thắng :(

hiephiep1988

Invalid File. This error has been forwarded to MediaFire's development team.

The key you provided for file download was invalid. This is usually caused because the file is no longer stored on Mediafire. This occurs when the file is removed by the originating user or Mediafire.

chosoichu

Link mediafire trên đầu lại die nữa rồi MinhDang_IP ơi!!!!!!! Có link mediafire thì tốt quá nhưng mà die rùi hix hix

SoFasttt

Cái này đá Multi như nào thế các bác ơi ? em connect Wifi rồi, vào phần Multi thì nó hiện ra 1 cái room vắng như chùa bà đanh, chán thế, ko hiểu multi để làm gì nữa, hay chỉ đá trong 1 mạng wifi với nhau thôi ?