• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[iPhone-Games] SimCity - Thành phố trong mơ !! SUPER HOT.

HuynhMinhDang

SimCity
Size: 30.9 MB
Version: 1.0
Seller: Electronic Arts Inc
Thanks Mr.KenNy
iTunes Link

HÌNH MINH HỌA:

Nhìn hình minh họa thì khỏi chê luôn rồi nghen mấy anh em của PDAVIET! Game nổi tiếng đến mức mà chỉ cần nhìn hình biết tên mà giới thiệu sao đây ta, hehe! Game này chắc chắn là nhiều bạn thích lắm đây! Còn ai chưa chơi thì mau vào down về chơi một lần cho ghiền luôn đi nha!:)):))
Chúc vui nhé các bạn! Ngại gì ko nhấn Thanks khi mình đc chơi Game quá đỉnh các bạn nhỉ!:p:D

Mediafire
Zshare
iFiles
Sendspace

Chỉnh sửa cuối:

HuynhMinhDang

Ai biết cách trò này bày mình chơi với đi, mình ghiền trò này lắm vì nghe danh nổi tiếng trên PC đã lâu, nhưng chưa chơi bao giờ!:p
Giờ nhìn Game thấy hình ảnh đẹp và ghiền lắm mà... hỗng biết chơi sao!:(:p
Thanks!

HuynhMinhDang

chơi y như trên PC chả khác ji hết, có cái là khỏi di chuyển chuột :))
Mình biết là vậy nhưng thật ra thì mình chỉ nghe danh thôi chứ chưa chơi trên PC bao giờ cả nên chả biết chơi thế nào nữa!=)) Bạn nào biết chỉ sơ sơ chút đi cho anh em nhờ!:p:D

gaxaobeam

Mấy Bác ai chơi trò này rành chỉ giúp với.:-/Sao cứ bị âm tiền hoài vậy?:|Nó yêu cầu gì là mình xây cho nó hết mừ:(

i_phone

Mấy bác cho e hỏi game này có thể cài bằng wifi thông qua source không vậy ? Nếu được thì ở source nào ?

HuynhMinhDang

Mấy bác cho e hỏi game này có thể cài bằng wifi thông qua source không vậy ? Nếu được thì ở source nào ?
Sao nhiều bác cứ đòi cài qua Source nhỉ, down về Sync vào iPhone bằng chương trình iTunes là cách nhanh nhất và hiệu quả nhất kia mà!:|
Ko có Source cho những game mới này đâu bạn nhé!:|
Thân!

gaxaobeam

Chẳng lẽ Bác cứ vác máy ra ngoài ngồi àh??:|Đâu phải chỗ nào wireless cũng ngon đâu bác.Game nhẹ thì còn đỡ còn game trên 50Mb Bác ngồi đồng quán người ta cả ngày sao=))

hasitinh

cái này mình cũng mù chò này luôn toàn âm tiên thối khó chơi wa1 ,cá ai biết chỉ a e với nào.

politevn

game này khó quá...em chơi thấy bao nhiu xiền cũg hem đũ...ae nào chơi pro...plz help!!!

Mình đã down về nhưng không biết cách install. Bạn nào chỉ giùm nha. Mới xài iphone nên Hai Lúa chút bà con thông cảm.

hasitinh

bạn dow về giải nén đc file .ipa rồi kích hài lần cho nó xuất hiện vào itune ở mục application rồi cắm ip vào snyc vào máy là xong .

robeltong

có pác nào giúp e với không hiểu sao khi e sync vài thi no cứ báo la verified vậy?cách khắc phục thì mình phải làm sao đây hix hix,e kết cái game này lắm.
hôm trước e đã sync vào 3g thì ok nhưng còn cái 2g của e thì không được.e đã up lên FW 2.2 roi

Angel_Nick

may minh chay fw 2.1 , dow về nhưng ko sync đc vào ip h phải làm thế nào ae chỉ bảo cái

dolphin

bản này chạy trên fw 2.2.1 là bị văng ra ngoài,có bác nào bị giống mình ko a

DOMUOImot

Sao mình cài vào rồi, có biểu tượng trên máy nhưng khi bấm vào nó lại out. có ai gặp trường hợp này chỉ mình với!

shadow141206

Chắc cái này không dùng cho firm 2.2.1 :-?. Mình dùng firm này vô cũng ko đc !!! Có icon, nhưng khi chọt vô thì bị out !!!