• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[iPhone-Games] Spore - Giống Cá Bự Ăn Cá Bé

AppleWorm

Chơi game này save lại sao vậy mấy bác. Em chơi xong chọn save and exit game nhưng lần sau vào chơi ko tìm thấy saved game của em đâu cả. Help !

hoangphipipi

Chơi game này save lại sao vậy mấy bác. Em chơi xong chọn save and exit game nhưng lần sau vào chơi ko tìm thấy saved game của em đâu cả. Help !

lần sau vào chọn continue đễ chơi tiếp thôi , ko cần phải save bằng tay đâu

bodyguard

hầu các game trên Iphone mỗi khi chơi tiếp chọn resume game hay continue game thui bác ơi... Cái đó giống như load game, nhưg khi chọn newgame thì nhữg cái cũ mất hết

5610z

thanks em sợ game lắm rồi. tải vào máy toàn bị mượn máy chơi thôi. sạc pin liên tục.

AppleWorm

Minh đã thử rồi, đều ko được. Nhiều lúc chơi đến lv 28 mà bị mất ức chế ghê

lechlac

Bạn zonet906 copy bằng gì?
Nếu copy thủ công bằng iPhone PC Suite thì ko ổn rồi :D

Cài đặt file .ipa thì rất nuột, khỏi phải set tới set lui.

FishingCow

Nếu bạn zonet906 cài đặt bằng file .app thì convert sang .ipa rồi cài đặt cho nó lành :)

AppleWorm

Mình ko biết lv 29 nó ra sao, mình nghĩ chắc bạn chơi đến lv có cái con tròn tròn bự bự phải ko ? Nếu vậy thì mục tiêu của vòng đó là dụ con cá 1 mắt sao cho nó húc vô con tròn tròn 3 lần là nó chít, lúc đó sẽ có đồ ăn cho bạn lên lv. Vòng này cực khó đó nha bạn, mình chơi cả ngày mới thắng được đó :p

bodyguard

các Bác chơi thế thì quá hay rùi, mình chơi hoài ko đến đâu hết nên xóa lun...Bây giờ thấy các Bác bàn về trò này vẫn còn nhiều làm mình cũng muốn chơi lại quá, tiếc là đã bán Ip rùi ko có để chơi với các Bác...huhu