• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iPhone lên hình trái khớm rồi đứng luôn!

elisphuong

các anh ơi, xin giúp đở em với, em chạy từ 1.1.4 lên 2.0 custom, xong rồi down load bản 2.0.1 (iPhone1,2_2.0_5A347_Restore.ipsw), rồi dùng itunes chạy chạy 1 hồi thì trên itunes báo lỗi. Bây giờ con iphone em hiện lên hình trái khớm rồi sang hình người đứng giơ 2 tay lên rồi treo luôn, tắt máy mở lên lại cũng tới hình người đứng 2 tay là treo ah. Mong các a trong diễn đàn giúp đỡ em.

elisphuong

a e nào biết về vụ này xin giúp đỡ mình với, mình cần gấp lắm
cảm ơn các bạn trước nha.

NguyenHuuTrong

pi_kachuchu89
sẵn sàng giúp đỡ !
Máy bạn đang trong trạng thái Restore đó ! đừng lo !@@

Chỉnh sửa cuối:

XuanTruong

Super V.I.P
các anh ơi, xin giúp đở em với, em chạy từ 1.1.4 lên 2.0 custom, xong rồi down load bản 2.0.1 (iPhone1,2_2.0_5A347_Restore.ipsw), rồi dùng itunes chạy chạy 1 hồi thì trên itunes báo lỗi. Bây giờ con iphone em hiện lên hình trái khớm rồi sang hình người đứng giơ 2 tay lên rồi treo luôn, tắt máy mở lên lại cũng tới hình người đứng 2 tay là treo ah. Mong các a trong diễn đàn giúp đỡ em.

Thao tác Restore lại xem sao Bạn nhé!:D

elisphuong

mình thao tác rồi vẫn báo như vậy, hiện máy mình có thể nói là ko còn hoạt động được nữa, có cách nào khác kô, mong các bạn giúp đỡ. Mình có thử đưa về DFU rồi, vẫn kô được.

labatvi

mình cũng bị y như bạn,đầu tiên là restore lại về 1.1.4,bạn phải remove itunes 7.7.1 đi,sau khi remove xong dùng chức năng search để tìm và xóa file itunes library.itl đi rồi bạn cài bản itunes 7.5 vào rồi restore iphone bằng cách vào fdu mode bằng tay,rồi restore bản 1.1.4,unlock bằng ziphone nhé,7.5 thì search trên google ý,chúc bạn thành công@@@