• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iPhone MASTER package! HOT NEW

thientu1981

iPhone MASTER package!1.1

Thêm một số ứng dụng
* Ifonz 0.99
* S2P 0.40
* S2V 0.35
* S2U2 1.01
* IContact 0.6
* Battery Status 0.04
* ThumbCal 0.5.1
* Total Commander
* Reg Edit
* Task Manager
* Advanced Config 1.0
* Pim Backup 2.8
* All Black Theme​

Dowload

Chỉnh sửa cuối:

huyenthang

iPhone MASTER package!1.1

Thêm một số ứng dụng
* Ifonz 0.99
* S2P 0.40
* S2V 0.35
* S2U2 1.01
* IContact 0.6
* Battery Status 0.04
* ThumbCal 0.5.1
* Total Commander
* Reg Edit
* Task Manager
* Advanced Config 1.0
* Pim Backup 2.8
* All Black Theme​

Bạn ơi cho tôi hỏi một tí.bản này cài đè lên bản trước có đc kô?Có bị mất nhưng trang đã cài đặt kô?:-??:-??

demax

iPhone MASTER package! 1.1 (phiên bản cập nhật và fix lỗi)

* Ifonz 0.99
* S2P 0.40
* S2V 0.35
* S2U2 1.01
* IContact 0.6
* Battery Status 0.04
* ThumbCal 0.5.1
* Total Commander
* Reg Edit
* Task Manager
* Advanced Config 1.0
* Pim Backup 2.8
* All Black Theme

sshot013oe5.bmp
sshot014kd6.bmp

Nên backup các dữ liệu cần thiết và HR trước khi cài phiên bản mới để đảm bảo cho chương trình chạy tốt (theo lời tác giả nhé)

Download ở đây

iPhone MASTER package! 1.1 (phiên bản cập nhật và fix lỗi) thêm hiệu ứng chuyển hình trông Prồ hơn.
Hỗ trợ tốt hơn cho VGA. Đã test thử trên X7500. Chữ không bị cắt ngang như phiên bản trước. Anh em dùng VGA không phải lăn tăn nữa nhé.

.

.

.

Có thể sửa đường dẫn hoặc thêm, bớt Icon một cách dễ dàng.

.

Last edited by a moderator:

hhuy

làm theo đây và đây và đây nữa là ok

bạn có thể hướng dẫn mình cách lấy danh bạ từ sim để vào phần Contacts của Itask được không? Mình vào Contacs của Itask nhưng không thấy trống trơn, chương trình Contacts không mở danh bạ trong sim của mình được. thanks

Coppy file kem theo phía dưới vào :\Storage Card\Program Files .

Sau đó mở file input.txt của itask ra chỉnh lại đường dẫn như sau :
\Storage Card\Program Files\Icontact\icontact.exe&END .

cuối cùng thì sẽ có hình như thế này .
chúc vui .

vuquang

phần này công nhận đẹp quá! nhưng tác giả xem lại giúp mọi người chút, ko thể download được, cứ đến 99% là dừng luôn, mình down bằng IDM. hic! down bằng Flash Get cũng ko được, mong tgia xem up lại hay bạn nào down được rồi thì úp len hot khác cho a e dung voi

Chỉnh sửa cuối:

rgvbaoxan

Coppy file kem theo phía dưới vào :\Storage Card\Program Files .

Sau đó mở file input.txt của itask ra chỉnh lại đường dẫn như sau :
\Storage Card\Program Files\Icontact\icontact.exe&END .

cuối cùng thì sẽ có hình như thế này .
chúc vui .

cho mình hỏi file input.txt nằm ở đâu vậy ?mình tìm hoài nhưng không thấy nó nằm ở đâu cả.

Chỉnh sửa cuối:

ancola66

Super V.I.P
cho mình hỏi file input.txt nằm ở đâu vậy ?mình tìm hoài nhưng không thấy nó nằm ở đâu cả.
Phần mềm này tích hợp IFONZ chứ có phải ITASK đâu mà có file INPUT.TXT:)). Bạn cài một phần mềm Contact mà bạn thích sau đó ở màn hình IFONZ bạn chí giữ vào ICON nào mà bạn muốn khi chí vào nó sẽ chạy contact. Sẽ xuất hiện một menu để bạn chọn icon, Text, đường dẫn đến ứng dụng mà bạn muốn:D

hhuy

Phần mềm này tích hợp IFONZ chứ có phải ITASK đâu mà có file INPUT.TXT:)). Bạn cài một phần mềm Contact mà bạn thích sau đó ở màn hình IFONZ bạn chí giữ vào ICON nào mà bạn muốn khi chí vào nó sẽ chạy contact. Sẽ xuất hiện một menu để bạn chọn icon, Text, đường dẫn đến ứng dụng mà bạn muốn:D

Ancola66 nhầm rồi , mem này hỏi cách dẫn cho itask chứ ko phải cho IFONZ . :-??:D

Nếu bạn xài itask thì làm theo hướng dẫn của mình , còn nếu xài IFONZ thì làm theo ancola66 nhé , chúc bạn thành công .

Nemmatlanh

Giao diện thật sự đẹp,nhưng dùng quá tốn Pin nên lại đánh chia tay em nó :(!Soft này đã cài vào,mà có lỗi là phải HR lại máy,chứ dùng cả SK Tool để Remove đi vẫn không hết được :D

ancola66

Super V.I.P
Phần mềm này tích hợp IFONZ chứ có phải ITASK đâu mà có file INPUT.TXT:)). Bạn cài một phần mềm Contact mà bạn thích sau đó ở màn hình IFONZ bạn chí giữ vào ICON nào mà bạn muốn khi chí vào nó sẽ chạy contact. Sẽ xuất hiện một menu để bạn chọn icon, Text, đường dẫn đến ứng dụng mà bạn muốn:D[/QUOT

Ancola66 nhầm rồi , mem này hỏi cách dẫn cho itask chứ ko phải cho IFONZ . :-??:D

Nếu bạn xài itask thì làm theo hướng dẫn của mình , còn nếu xài IFONZ thì làm theo ancola66 nhé , chúc bạn thành công .
Ha ha ha thế là lạc chủ đề rồi đó . Lần sau lạc đề thế là DELL luôn đó (Bạn xem chủ đề này đang nói về phần mềm nào :-? )

demax

Giao diện thật sự đẹp,nhưng dùng quá tốn Pin nên lại đánh chia tay em nó :(!Soft này đã cài vào,mà có lỗi là phải HR lại máy,chứ dùng cả SK Tool để Remove đi vẫn không hết được :D

:)) Đồng ý với bác. Khởi động chậm, tốn pin, sử dụng cũng ko được mượt mà cho lắm.Tắt lúc khởi động cùng win thì lỗi win lung tung... ==> HR mới hết sạch nó đi được :D

rocker123456

anh ơi sao em download iphone master package 1.1 nó không phải là đuôi cab, chạy sao được anh

CongNam

anh ơi sao em download iphone master package 1.1 nó không phải là đuôi cab, chạy sao được anh

không phải file cab thì chắc là file exe, nếu là file exe thì bạn kết nối máy tính với PPC rồi chạy trực tiếp file đó từ máy tính.;;)

trieuvicasa

không phải duoi cab cung khong phải đuôi exe.Nếu thêm (.rar vào khi giải nén nó ra 1 mớ file giống như giải nén file cab.(.cab vào thì khonmg6 cài dc)

hakate19

em cài nó hiện ra cái này: IPhone Master package! . khi đã giải nén xong nó báo là : this application (IFonz.exe) requires a newer version of the Microsoft .NET Compact Pramework than the version installed on the device
giúp em với.

ancola66

Super V.I.P
em cài nó hiện ra cái này: IPhone Master package! . khi đã giải nén xong nó báo là : this application (IFonz.exe) requires a newer version of the Microsoft .NET Compact Pramework than the version installed on the device
giúp em với.
Đó là nó báo phiên bản NET. của bạn không phù hợp. Phần mềm này cần phải có NET Compact Pramework phiên bản 2.0 trở lên . Ở trên diễn đàn có phần mềm này ,bạn dùng chức năng Search để tìm nhé.

huyenthang

Lâu lâu kô thấy bác ancola66 làm thêm bộ icon naò thế nhỉ.Em thấy dùng phần mềm này cũng hay.Đẹp mà tiện lợi nhưng hơn tốn pin một tý.mong bác làm thêm ít icon cho mọi người dùng với!