• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iPhone OS 3.0.1 chính thức từ Apple

echvang

Hi All
Steve Jobs mới email cho mình, nội dung là mời mình sang dự buổi công bố 3.1 final vào ngày 31 tháng 9 năm 2009.
Anh em ráng chờ nhé. Trong mail nó nói là 3.1 final có tới 209 chức năng cải tiến mới, riêng về pin dùng được 1 tuần luôn, như 6310i của Nokia lun.

XuanTruong

Super V.I.P
Hi All
Steve Jobs mới email cho mình, nội dung là mời mình sang dự buổi công bố 3.1 final vào ngày 31 tháng 9 năm 2009.
Anh em ráng chờ nhé. Trong mail nó nói là 3.1 final có tới 209 chức năng cải tiến mới, riêng về pin dùng được 1 tuần luôn, như 6310i của Nokia lun.

Ạc!:)) Thông tin có CHÍNH XÁC không đó Bạn???:-??:-?

HuynhThanh

Hi All

Trời! Thông tin bạn đưa độc thiệt đấy, pin Iphone mà xài được 1 tuần à, không tưởng!:))

Zenki

Super V.I.P
Hi All
Pin iPhone mà xài 1 tuần giống 6310i của Nokia thì chắc chức năng cũng giống 6310i luôn quá :))

achille2k

Hi All

Bác chắc họ hàng bác Jobs roài... mấy bản bê thui còn chưa thấy gì nhiều thì hi vọng gì bản phai mờ

myGenio

tưởng mấy ông giàu chí tưởng tượng đi hết rồi , hóa ra vẫn còn 1 ông đen cái lại chui vào đây. xả stret chút ....cũng bổ.

echvang

Hi All
Thì đùa một chút cho anh em xả hơi trong lúc sốt ruột với cái vụ pin của iphone thôi.
Chịu khó đợi đi anh em, bọn Apple nó củ chuối lắm, lúc nào cũng bắt anh em chờ đợi.
Thân mến

vtp9x

Hi All
Thì đùa một chút cho anh em xả hơi trong lúc sốt ruột với cái vụ pin của iphone thôi.
Chịu khó đợi đi anh em, bọn Apple nó củ chuối lắm, lúc nào cũng bắt anh em chờ đợi.
Thân mến

X-( .Ai nói Apple củ chuối chỉ hơi củ mì chút thôi :p. Hôm chủ nhật có uống cafe với anh Jobs mình cũng có nói nếu vấn đề đó nếu không chịu khắc phục sớm thì anh em sẽ chuyển sang dùng N97 hết :D ( còn giải cứu em Thúy nữa :p)
p/s: lâu ngày trở lại dd spam chút xả stress đầu tuần:D

hongtoan

X-( .Ai nói Apple củ chuối chỉ hơi củ mì chút thôi :p. Hôm chủ nhật có uống cafe với anh Jobs mình cũng có nói nếu vấn đề đó nếu không chịu khắc phục sớm thì anh em sẽ chuyển sang dùng N97 hết :D ( còn giải cứu em Thúy nữa :p)
p/s: lâu ngày trở lại dd spam chút xả stress đầu tuần:D

xài iphone thì hay bị ăn táo mỹ,lên đây lại bị ăn boom mỷ nữa,pó tay mấy bác,như vui vẫn là chính

Zenki

Super V.I.P
Các bạn chú ý không đi quá xa chủ đề ;)

Thảo luận về FW 3.0.1 trước đã. Khi nào có tin Apple SẮP cho ra FW 3.1 Final thì lúc đó sẽ có Topic cho các bạn tha hồ mà thảo luận :D