• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iPhone OS UI Graphical Packs

byebyeshady

iPhone OS UI Graphical Packs
Design by Flaemo

Features

* Theme
* StatusBar
* Sys Graphics 4 all Uiq3 Device
* Iphone Look Skin
* Power Mp3 Skin
* Icon as .Png

40269d1265042481-iphone-os-ui-flamemo-iphone_os_ui_by.flamemo.rar

tommynguyen1961

cho em hỏi cách cài đặt thế nào vậy bác?
Thanks bác.

Trước hết máy của bạn đảm bảo đã được Hack.
Bạn tải toàn bộ file về sau đó giải nén ra và cho vào thẻ nhớ.
Tắt Capswitch. Mở chương trình Swisspro hoặc Explore lên.
Trong file download về bạn copy theo từng folder rồi dán vào đúng theo đường dẫn nơi folder đó.
Vd: Bạn copy các files folder trong file download về là C/resource thì sau đó bạn cũng sẽ paste vào ổ c/resource.
Chúc bạn thành công.

robinhood2708

sorry bác, em down cái attached file ở 4shared nhưng giải nén ra, ko có đường dẫn cho từng folder/file nên ko biết paste cái nào vào đâu cả. Bác chủ thớt test giúp lại nha

tommynguyen1961

sorry bác, em down cái attached file ở 4shared nhưng giải nén ra, ko có đường dẫn cho từng folder/file nên ko biết paste cái nào vào đâu cả. Bác chủ thớt test giúp lại nha

khi bạn download về sẽ có foler sys graphic , trong đó icons cho từng dòng máy. Bạn chỉ cần copy folder apps vào c/resource là xong. Còn folder status bả là thay đổi pin sóng, bạn copy vô d/resource là xong.

ugly_benny

anh tommy cho hỏi, p9 có chưong trình mod nào làm cho ngày giờ nó thay đổi vị trí như của android ko anh?

foredu22

em thay moi cai classic iphone la hay thoi. co cach nao cai no tren p990i ko

@shadow141206: chú ý sử dụng TV có dấu nhé bạn !! Nhắc nhở cho mem mới !

Last edited by a moderator:

happytoon

khi bạn download về sẽ có foler sys graphic , trong đó icons cho từng dòng máy. Bạn chỉ cần copy folder apps vào c/resource là xong. Còn folder status bả là thay đổi pin sóng, bạn copy vô d/resource là xong.

e chép vào d/resource nhưng hok thay đổi sóng hay pin gì ta??

Chỉnh sửa cuối:

nguyendoanto

còn mấy file png để làm gì bro?xài ntn?

mấy file đó dùng cho icon bên ngoài hình nền đó bạn. dạo này nản quá, vào diễn dàn chẳng có cái gì để vộc cả. chắc phải đổi máy quá

daoviettung

trời ơi. down thế nào đây.??? ko dơn đc. hic

phần mềm nghe nhạc powermp3 này có bị uot khi mở nhạc lên nghe ko nhi????