• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

IPHONE PC SUITE - TỔNG HỢP CÁC PHIÊN BẢN

Maxapolothai

kích chuột kép vào file ipa để cho nó chui vào iTunes rồi syn vào iPhone thôi

ko ý mình là cái iphone PC suit 2.3.1.86 này làm sao cài file .ipa vào,trên kia có nói phiên bản này cài được mà sao mình cài nó ko chịu vô:((

minhquoc011185

Cài bằng iTunes cho lành bạn ạ! cái PC Suite này chỉ cài theme với mấy cái phần mềm linh tinh thôi

Maxapolothai

mình cài bằng itune thì thường bị mất 1 số game với apps ko có trong PC,bạn có cách nào khắc phục ko,giúp mình với

pepsi98n

Cần cài iPhone demo gì vào iPhone nữa hả bạn? Vậy cái này là sử dụng thử chứ k phải là free à? Mình đang dùng iTunes, vậy cài thêm cái này nữa có đối chọi nhau k vậy?

Cài PandaDaemon để iPhone PC Suite có thể truy cập vào iPhone của bạn. Đây là bản free đó bạn. Mình đang sử dụng iTune, WinSCP và iPhone PC Suite 2.3.1.86 đồng thời và không thấy có xung đột gì cả. Với iPhone PC Suite bạn có thể cài các ứng dụng *.ipa, *.pxl từ các Computer khác nhau mà không sợ bị mất ứng dụng như khi dùng iTunes (không cần sử dụng SwapTune)

Ngoài ra, với iPhone PC Suite bạn cũng có thể Uninstall các ứng dụng mà bạn đã cài bằng iPhone PC Suite hoặc sync từ iTunes, Backup/Restore cũng nhanh và đa dạng (bạn tự khám phá các tính năng này nhé, cũng đơn giản thôi),

Chỉnh sửa cuối:

pepsi98n

sao mình ko cài ứng dụng .ipa vào iphone được vậy,ai giúp với:((

Sau khi cắm iPhone vào PC và khởi động iPhone PC Suite (mình đang sử dụng iPhone PC Suite 2.3.1.86), bạn chọn Apps/Installer Source/Installer Apps/Add/chọn đường dẫn chứa file ipa/chọn file ipa cần install/open. Sau đó, iPhone PC Suite sẽ tự động cài ứng dụng mà bạn đã chọn.
Ngoài ra, với iPhone PC Suite bạn cũng có thể Uninstall các ứng dụng mà bạn đã cài bằng iPhone PC Suite hoặc sync từ iTunes (bạn tự khám phá tính năng này nhé, cũng đơn giản thôi)
;;)

virutmobile

thêm cái ảnh chuyển sang ngôn ngữ english cho anh em nào chưa biết

vinhlehoang

Có xài đượ trên Vista không bạn, mình cài vào nó không chạy và tự thoát ra luôn, không cách nào chạy được.

dolphin

minh cài qua ct này thấy nó cài chậm hơn itunes nhiều,mình thử cài 1 ct mà tận 5 phut mới xong :(

dungtrinh81

có ảnh minh họa đó

Không phải là phần mềm, mà mình hỏi trang web mà pro cho link bên trên ý, toàn là tiếng Trung thì làm sao mà biết phần mềm hay là game nào hay mà down về???:-?

dungtrinh81

Pro cho mình xin source cho pcsuite để cài app luôn được không??? Mình add các nguồn của handheld nhưng toàn ra các app cho FW 1.1.*** thôi.

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Không phải là phần mềm, mà mình hỏi trang web mà pro cho link bên trên ý, toàn là tiếng Trung thì làm sao mà biết phần mềm hay là game nào hay mà down về???:-?

Thì mình đã bảo mà , bạn nào có thể xem và tải về thì cứ vào link mà tải , ko thì yêu cầu mình kiếm cho

uh hay quá cơ. Cho mình xin cái gọi điện thoại cổ nhe ( cái mà phải quay tay vòng tròn ấy)

Cái bạn cần là iDial v1.0.0, chú ý chỉ dùng cho FW : 1.0.2,1.1.1,1.1.2,1.1.3,1.1.4 , nếu thích tải tại http://www.91rb.com/iphone/soft/tool/idial-1.0.0.pxl

Chỉnh sửa cuối:

thugip

Mừng quá nhưng mà link của idial bị hỏng mất rồi. Phiền NguyenThanhTuan up lại cho cái khác nhe. cám ơn nhiều

dontran1959

alo TUAN oi! A lam` dung' nhu T huong' dan~ nhung danh sach' trong source [zacklyn] kg hien. ra .Gio` phai? lam` sao T oi. thanks T 1 cai' nha'

thugip

mình cài được mấy cái đuôi app nhưng sau khi khởi động lại máy vào mấy phần mềm đó nó ko chạy gì và một lúc thì bị văng ra ngoài. Giúp mình

thugip

mình cài vào được iphone rồi nhưng mà nó cứ báo ko mở được ứng dụng ipa này làm sao bây giờ