• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Iphone - Touch Dial 0.6 (WeiBing) + skin - Phần mềm quay số giống Iphone

kietpacific

Phần mềm quay số giống Iphone

Để đổi skin thì các bạn chép thư mục skin theo đường dẫn X:\resource\apps\Touchdial với X là ổ đĩa cài phần mềm này nhé;)

alabao1983

Phần mềm quay số giống Iphone

Để đổi skin thì các bạn chép thư mục skin theo đường dẫn X:\resource\apps\Touchdial với X là ổ đĩa cài phần mềm này nhé;)

Bạn ơi! Cái này là tiếng Trung, có cái nào tiếng Anh ko cho mình xin...Thanks pro..

XiaoGui

Hix,cái này chậm kinh người. Bật lên cái là treo máy 5p sau mới thấy hiện ra bàn phím ảo. Không chơi được cái món này rồi.

tinh_la_gi

Administrator
+ Với giao diện mặc định thì tốc độ khá hơn nhưng lại china còn skin kèm theo thì load cực chậm !
+ Chỉ gọi chứ check dịch vụ thì không được ! Ví dụ check tài khoản hay thao tác dịch vụ khác

Chờ phiên bản tiếp theo vậy

XiaoGui

Em chả thấy khá khẩm hơn gì cả. Máy em chạy cái là phải treo bét nhất 5p. Còn cái bản của alabao1983 thì dùng ko bị như vậy nhưng mà ra lâu rồi.

motoboy

touch dial mình dùng cũng cùi bắp lắm, có lần vào camera nó bị lỗi hay sao đó hiện ra cái bán phím quay số ảo của sony, xong nó biến mất, chỉ thấy đc 2 giây, có khi nào nó là 1 app ẩn trong máy ko nhỉ?
==========
mà cái bàn phím đó nằm ngang dọc đều đc, chỉ có điều trước giờ nó hiện ra đc vài lần, ko kịp mò gì cả :(

cutitcom

có thể bàn phím ảo ở camera mà bạn nói là cái phím tắt trong chụp ảnh của máy. vào camera ấn phím 0 để hiện.

NokuaN70

Well-Known Member
không phải, đó là bàn phím số chứ không phải phím tắt của các chức năng chụp hình, lâu lâu đang chụp hình nó xuất hiện rùi mất, không hiểu nó nằm ở chổ nào để lôi ra :(

titanlys

hy vọng là CongVoi hay anh Dongxanh vào xem xét nghiên cứu để luộc nó trở lại tốt hơn :(

XiaoGui

hy vọng là CongVoi hay anh Dongxanh vào xem xét nghiên cứu để luộc nó trở lại tốt hơn :(

Khiếp,luộc sao được hả bác. Luộc chín rồi làm sao trở lại tốt hơn được. Mà bác Dongxanh mất hút rùi.

bebuon09

cái này mình thấy bảo xung đột với phần mềm gọi điện mặc định của máy mà.
máy của mình cài cái này bị restart liên tục :|

NokuaN70

Well-Known Member
Khiếp,luộc sao được hả bác. Luộc chín rồi làm sao trở lại tốt hơn được. Mà bác Dongxanh mất hút rùi.

Bác dongxanh kg mất hút đâu, mà bác ấy bây giờ bên box Black Berry.

Posted via Mobile Device

XiaoGui

Bác dongxanh kg mất hút đâu, mà bác ấy bây giờ bên box Black Berry.

Posted via Mobile Device

Thế bác ấy bỏ UIQ rồi hả anh? Hix,thế là nhiều cao thủ bỏ UIQ đi dần rồi ạ,hix.

nglecuong

Nếu được thì các bác mod cái skin dial mặc định của P9 giống với cái skin dial của Iphone đi, còn setup T_dial 0.5 của bác thì chậm lắm.