• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iPhone Video Recorder - Các phiên bản

AuDuongPhong

Những ai cài không được thì:
add source bmt9x.com/cydia/
vô phần x-app cài cái đã thuốc mà xài, khỏi phải nhập gì hết.

huyahn2003

phần mềm này hay quá nhưng mình kg co wf thì lam sao cài dc?có cách nào khác kg xin các bạn hướng dẫn giúp mình với.mới vừa up từ 1.1.4 len 2.1 xong nen chưa có gì cả

HuynhMinhDang

phần mềm này hay quá nhưng mình kg co wf thì lam sao cài dc?có cách nào khác kg xin các bạn hướng dẫn giúp mình với.mới vừa up từ 1.1.4 len 2.1 xong nen chưa có gì cả
Chịu khó kiếm chỗ nào có Wifi cài cái này đi cho nó lành bạn àh. Nay thì mình nghĩ rất nhiều chỗ có Wifi mà, đâu có gì là khó! Mà máy bạn mới up lên chưa có gì thì càng phải kiếm Wifi mà vọc nhiều thứ!:D
Thân!

P/S: Quên nói với các bạn rằng các kí tự trên: xumiqdikni đăng kí tốt cho Version mới 3.0.6 nha các bạn!

huyahn2003

Nhưng MinhDang_IP ơi sao mình vô trong installer mà kg thấy có gì hết làm sao mà cài dc,luôn cả trong cydia cũng chẳng có gì luôn.hay là mình phải kết noi wf rồi mới thấy các fm vậy?

HuynhMinhDang

Nhưng MinhDang_IP ơi sao mình vô trong installer mà kg thấy có gì hết làm sao mà cài dc,luôn cả trong cydia cũng chẳng có gì luôn.hay là mình phải kết noi wf rồi mới thấy các fm vậy?
Chính xác đó bạn, phải kết nối với Wifi thì mới thấy đc các ứng dụng để mà cài bạn nhé!:)

huyahn2003

Phần mềm quay phim trên iPhone đã có trên FW 2.x

DOWNLOAD IPA

Chạy file Videorecoder.ipa --> iTunes --> Syn !

Hướng dẫn mình cách down voi hasitinh oi.mình lick vào chử donwload chay ra trang http://ifile.it/dl nhưng kg thấy link down.Thank!

HaChau

Super V.I.P
sao không có tiếng vậy ta????
Bạn bấm biểu tượng hình răng cưa (Setting), chuyển sang tab Audio rồi kéo thanh trượt ghi âm ở phía trên lên là sẽ to hơn ngay, mặc định chỉ có 1.0 thôi.
Máy mình ghi âm tiếng nhỏ quá, thử vệ sinh phần mic nhưng không thấy cải thiện gì cả, lấy cái kim chọc chọc thấy khó ghê :)

nguyenhunga5

Mình thì mình thích dung cycodẻ hơn vì dùng cai ne quay xong roi save lai lau qua, trong khi cycoder quay den dau save den do nhanh hon. Day la y kien rieng cua minh. Sorry mod cai vnkey cua minh loi khong the nao go tie g viet dc.

nguyenhunga5

Trên PV đã tích hợp bộ gõ Tiếng Việt nên không cần dùng bất cứ bộ gõ nào trên PC dùng cho việc GÕ TIẾNG VIỆT trên PV Bạn nhé!

Cảm ơn Mod đã nhắc nhở, nhưng lúc nãy dùng trên iphone, mình không hiểu sao gõ không được, mong mod bỏ qua :)

thuydung5

vô cydia cài duoc rồi,mà kg thấy hình chi có dấu hỏi thôi,là sao vây ban,máy mình 2.2

mylove1431

Mình muốn lấy phim ra thì lấy ở chổ nào vậy? các bác có thể cho đường link của iphone để lấy phim ra dùm mình nhé thanks