• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Iphone Việt hóa (Symbian Plus 1.9)

Status
Không mở trả lời sau này.

pekuon

có bản nào mod cho màn hình 320x240 không nhỉ.nhìn mà thèm quá.:((

2356

Bạn này là vothien chứ là ai..lắm chuyện

Đúng là lắm chuyện rỗi hơi thật, hok bàn luận về PM mà cứ vào rồi bảo là cái này cái kia rồi đi ra cứ như đúng rồi, có ai nói gì đâu mà vào nói vothien gì gì làm gì vậy ;;) Spam nhãm :))
Xóa giùm em bài này nha Mod :D

vienanh68

Mình đã dùng được trên N73 (đã úp Tiếng Việt của bạn vothien12345) rất oke, Tuy nhiên cũng có lúc máy bị đơ, phải để một lúc sau mới hết, chắc có lẻ máy N73me ram yếu nên chạy không ổn định lắm. Rất cám ơn bạn vì tất cả những gì bạn đã làm cho forum này. Chúc bạn Oo__oO (mỏ nhọn) luôn vui và thật nhiều may mắn trong cuộc sống.

onlylove80

Cái này chạy mượt thật, hơi tốn ram. Mà Oo_oO có Mod được phím OK không vậy??? Để đỡ phải nhấn giữ ấy....

2356

Cái này chạy mượt thật, hơi tốn ram. Mà Oo_oO có Mod được phím OK không vậy??? Để đỡ phải nhấn giữ ấy....
Em nghĩ hok Mod được, mà nếu Mod rồi thì làm sao anh dùng PM Plus này vào các ứng dụng con ở các Tabs được anh? Hay anh tình ấn 1 cái để Edit còn ấn giữ để vào PM? Như vậy thì cái nào tiện hơn anh? :D

PM này nhẹ và mượt hơn Handy Shell nhiều :D

cunho123

Đúng là lắm chuyện rỗi hơi thật, hok bàn luận về PM mà cứ vào rồi bảo là cái này cái kia rồi đi ra cứ như đúng rồi, có ai nói gì đâu mà vào nói vothien gì gì làm gì vậy ;;) Spam nhãm :))
Xóa giùm em bài này nha Mod :D
Hết việc rồi hay sao mà đi Spam vậy?

(Nói người mà không nghĩ tới ta) tui thấy bạn cũng có 2 bài ở đây rồi.
Tui thấy bạn chuyên đi chê trách người khác quá (Chính bạn cũng là ng đi Spam nhãm đó thôi )
mà chẳn chịu đọc bài gì cả..
Theo mình nghỉ Bo0Bo0 muốn nói hue2007 là lắm chuyện có đúng vậy không Bo0Bo0 ??

Bo0Bo0

@2356: đọc thì chả đọc còn kêu nhiều
Ai bảo bạn là tôi chỉ đọc rồi lượn ra..bạn có biết tôi test phần mềm này ngay từ lúc vothien post ko?

DinhTuan

anh làm thế nào mà cài được ảnh của mình lên làm hình nền thế??
:-?:-?:-?

trong phần thay đổi hình nền, mấy cái cuối là lấy theme trong mày làm hình nền và lấy hình trong máy làm hình nền đó bạn

kidyhp

trong phần thay đổi hình nền, mấy cái cuối là lấy theme trong mày làm hình nền và lấy hình trong máy làm hình nền đó bạn
sao em vào phần đó nhưng máy báo lỗi " symbian plus: không thể thực thi tập tin vì lý do bảo mật"
:((

yugiking0

Ủa bạn test tren E 63 ah . mình cũng dùng E 63 mà nó ko hiển thị toàn màn hình

2356

Ủa bạn test tren E 63 ah . mình cũng dùng E 63 mà nó ko hiển thị toàn màn hình

Bài Post của tác giả đã nói rõ là chỉ dành cho 240*320 rồi còn gì bạn?
Đọc kĩ Topic đã chớ.

chiduc07

có thể up lên media được ko bạn. mình tải opera bang firefox cũng được sao đem về máy mình cài vào dt báo là tệp tin bị lỗi là sao vậy chủ thớt? máy n85 đã hack rùi

kidyhp

ý em hỏi là cái chức năng cài hình nền cạnh cái lấy ảnh theme làm hình nền cơ có bác nào test đc chức năng đó chưa nhỉ?
@yugiking0: em dùng n96

DinhTuan

ý em hỏi là cái chức năng cài hình nền cạnh cái lấy ảnh theme làm hình nền cơ có bác nào test đc chức năng đó chưa nhỉ?
@yugiking0: em dùng n96

mình xài bình thường hết mà, 3 chức năng cuối lần lượt là lấy theme làm hình nền, lấy hình từ máy, thay đổi ngẫu nhiên. bạn có xài patch xóa paint hay các chương trình bảo mật thì tắt hết đi xem sao

Status
Không mở trả lời sau này.