• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

IPHONECLOCK - ĐỔI ẢNH NỀN CỦA KHÓA THEO Ý THÍCH_UIQ3.0

CongVoi

Super V.I.P

bengadethuong

Bước 6: chỉ nhận đuôi *.gif, nhưng e đưa *.gif vào thì thông bao' lỗi, k up hình được :-/

smuggler

bác ơi bác up lại link hình hướng dẫn bài này đc hem...ko có hình mình làm hẽm đc

hoanghai1992

sao mình cài vào, chẳng thấy cái Iphone Lock hoạt động đưược lun???
Đây chỉ là 1 chương trình nhỏ giống như khóa iPhone, pác phải chọn vào biểu tưởng của nó mỗi khi muốn khóa cơ, chứ ko tự thay thế khóa của UIQ đâu :D

lamquangtu

Đây chỉ là 1 chương trình nhỏ giống như khóa iPhone, pác phải chọn vào biểu tưởng của nó mỗi khi muốn khóa cơ, chứ ko tự thay thế khóa của UIQ đâu :D

Bó tay, bác còn chưa hiểu hết về Iphonelock mà trả lời người ta thế hả :D.

Iphonelock hoàn toàn có thể thay thế khóa máy mặc định của UIQ3.

Bạn nào chưa biết làm thế nào thì down file gửi kèm của mình về, giải nén rồi copy đè file Iphonelock.ini trong đó vào D/Shared/Iphonelock trong máy bạn nhé.

Lưu ý là bỏ chế độ tự động khóa máy mặc định của máy đi nhé.

kiepdoden123

oài oài, sao ai cũng làm đc, có mình mình là nặn không ra thế nhỉ ??? :O

bạn có thể vào các file có sẵn trong 4rum đuôi là *.mbm bác nào làm sẵn quên mất roai, link chổ nào cũng quên mất roài, còn đây là file Jip mà, làm hình nền good