• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Iphonesque+FlashLite 3.1_Kết hợp lướt web,tải file pro!

Kojiro

Super V.I.P
Anh ơi, Quote + có thể làm thủ công được, chứ Nút Thanks thì pótay anh à, ko biết bao giờ V2 mới có thể làm được như V3 nữa :)

Uhm! Thanks thì phải lướt web dạng PC mới thấy được, v2 ko có trình nào hả? Opera được ko?

DreamLand

Uhm! Thanks thì phải lướt web dạng PC mới thấy được, v2 ko có trình nào hả? Opera được ko?
Không có phần mềm nào trợ giúp cả anh ạ, Opera cũng ko được luôn :(
Chắc không có gì đánh lừa được máy chủ là mình đang xài điện thoại, có cách nào fix được không anh nhỉ.
Một phần nữa là diễn đàn đã lược bỏ nút thank trên điện thoại nên pótay luôn :D

whatislove89

trả biết cái UCweb bên này thế nào chứ bên V5 chán lắm a ạ,lỗi font nhằng nhăg cả,lúc load hinh như nó lừa minh,chạy vùn vụt 1 nửa,nửa sau đơ luôn
có cái này mà dug wifi thi tuyệt,chắc từ này dùng cái này tuốt tuồn tuột quá =))

Cleonardo

sao mình càii đầy đủ nhưng mở duyệt web của máy thì thấy nó vẫn vậy ,hai trang nó hoạt động riêng biệt vậy?

cofer

Cai vao van thay khong co gi khac la. Len bang ucweb nen khong thay nut tks :D
Posted via Mobile Device

cofer

Binh thuong van thay ma ban, duyet bang trinh duyet cua may van thay. De minh test ky lai roi bao lai ban
Posted via Mobile Device

Kojiro

Super V.I.P
Binh thuong van thay ma ban, duyet bang trinh duyet cua may van thay. De minh test ky lai roi bao lai ban
Posted via Mobile Device

Trừ khi bạn dùng UAChange thì trình duyệt mặc định của máy mới thấy các nút Thanks... còn ko thì sao mà thấy được :) Xem lại cho kỹ nhen.

tiephien1

sao mình cài vào nhưng không thể nghe nhạc ở nhaccuatui được nhỉ? có bạn nào làm thành công chưa? giúp mình với! thank nhiều!

Caominh171

sao mình cài vào nhưng không thể nghe nhạc ở nhaccuatui được nhỉ? có bạn nào làm thành công chưa? giúp mình với! thank nhiều!

Hồi trước thì nghe được bạn àh, chắc tại giờ NCT đã nâng cấp flashplayer >= 9.0 rồi, mà bản flashlite này chỉ ~flashplayer 8.0 nên giờ ko xem được nữa rồi @@.

Tiếc wá :(

tiephien1

Hồi trước thì nghe được bạn àh, chắc tại giờ NCT đã nâng cấp flashplayer >= 9.0 rồi, mà bản flashlite này chỉ ~flashplayer 8.0 nên giờ ko xem được nữa rồi @@.

oạch! làm em cứ tưởng là máy em có vấn đề chứ. :D
mấy lần thử mà không được.
thank a.

Nynk_102

Anh Minh ơi . Đã co bản Fláh nào cho Sym hỗ trỏ 9.0 chưa ạ ? bản này xem flv vẫn còn bị giật lắm. Nếu có up lên cho đỡ bị giật.

Posted via Mobile Device

Caominh171

Anh Minh ơi . Đã co bản Fláh nào cho Sym hỗ trỏ 9.0 chưa ạ ? bản này xem flv vẫn còn bị giật lắm. Nếu có up lên cho đỡ bị giật.

Posted via Mobile Device

Um, khi nào có mình sẽ up cho hen!

huuthuong

anh à! Em cài vào nhưng vẫn chạy bản flash 3.0 của máy anh có cách nào để chạy flash lite 3.1 ko anh? Mà làm thế nào để down trên Me đây anh

Nynk_102

anh à! Em cài vào nhưng vẫn chạy bản flash 3.0 của máy anh có cách nào để chạy flash lite 3.1 ko anh? Mà làm thế nào để down trên Me đây anh
Bác đọc kỹ bài 1 đi cái. Nó to như thế này cơ mà.
Bổ sung:
Đã có thêm chức năng tải file, các bạn tham khảo tại Bài #23
Posted via Mobile Device

magus

mình đã test trên N82 của mình,kết quả rất tuyệt:Dnhưng khg xem được tivi:(sea game sắp tới rồi :(( nhưng dù sao cũng thank phát cho pác