• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iProphet 3.6: phiên bản nâng cấp tiếp theo.

CongNam

iProphet 3.6: New base ROM!
Mới đây bên forum.xda-developers.com đã ra phiên bản tiếp theo mới nhất của IProphet

--------------------------------------------------------------------------------

You must hard SPL your device first! In the download, run the "iProphet UC.exe" setup the UC from there, and then flash.

3.2 is based on Cloudyfas new WM6.1 ROM and so has WPA2 functionality. The screen shots are currently of 2.9RC1.

What's included:
Wapvirus graphics for Solitair: http://forum.xda-developers.com/show...88#post2116688
varunasvincents iPhone (ish) styled shelres.96.dll
Googlemaps
Comm manager skins (by me)
Dialer Skin Thanks to DxC
Opera 9.5 (build 405)
HTC Home
iPhone style launcher (modded by me)
iContact 0.6 thanks to Larna
*HTC Camera 4.11 Thanks to Gullum*
S2U2 v1.00 thanks to A_C
S2P v0.38 thanks to A_C
S2V thanks to A_C
iPhone Calculator skin
Office 6.1 (without power point!)
PIM backup 2.8
ThumbCal
*Windows Live 10.6.0034.0800 (Fixed)*
Battery Status 1.05b
Large Title Bar
Large Start Bar
Network Wizard 1.0.29982.4
Arcsoft MMS 5.0.31.7
Weather Watcher
AltTab
CloseAll
Pocket RAR
Registry editor
Super Bright
Reg editor
PIM Backup 2.8
XML tool (by me)
SDconfig Builder (by me)
ActionScreen (skinned by me)
Now runs AppToDate by MoDaCo to keep programs up to date.
Image:

Download link:
[HIDE="http://rapidshare.com/files/108066234/3.6.rar.html"]http://rapidshare.com/files/108066234/3.6.rar.html[/HIDE]

nampl

Đã bác nào Up chưa? E up song lỗi linh tinh, khởi động thì 15' moi song. có bác nào bị như e không? Hay tại e up có vấn đề?Chẳng hiểu ra làm sao nữa.E thấy dùng Rom của PDAviet mình sướng hơn.

CongNam

Mình up thấy chạy bình thường mà, chưa thấy lỗi gì xảy ra cả.

trieuvicasa

Mình up xong thấy giao diện thì quá xấu.rất khó sử dụng.vọc 15 phút up lại bản khác.Theo mình thì bản ROM này chắc còn nâng cấp dến 10 lần chưa xong.

namkhung

bản này bạn up có thấy lổi gì không, mình thấy mấy cái giả lập iphone này chán lắm. up lên thi nó chạy khó chịu quá, minh cũng không rành về rom nên không biết chỉnh sữa thế nào.

trieuvicasa

Mình thấy mới test thử vài phút nhưng cũng thấy có mấy CT không sử dụng được Weather Watcher, Googlemaps mở lên là báo lỗi.Mình khuyên các bạn không nên up bản này mất công.

O2XDAEXEC

Các bản Rom iProphet chẳng qua là thay đổi giao diện của iPhone,làm cho lạ mắt chút thôi.Các chương trình cũng không thể tương thích nhiều.Nói chung ai thích thay đổi không khí thì nên Up cho vui,chỉ dùng những tiện ích bình thường thôi,còn nếu sử dụng nhiều chức năng thì không nên Up bản Rom này!!!