• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iQualizer - Equalizer cho iphone

tranvietanhvn

link :D

http://www.mediafire.com/?cnirbaku3so

Nou_Apple

ko hiểu công dụng gì hết, có thể nói rõ hơn 1 chút đc ko bác ?

ifone3g1

Đã có công post thì giới thiệu qua giúp với bạn ơi...chứ chả lẽ bạn post rồi mọi người còn lên google tìm thông tin về em nó thì chắc là chạy sang trang web khác luôn...vì ở đó cũng có phần mêm này :D

namthung

không thấy công dụng gì hết , cũng không thấy phần chỉnh âm thanh , chỉ để cho đẹp :))

tung_1970

Mình đã dùng rồi, chả ứng dụng được gì cả, chỉ để cho đẹp chứ không dùng để nghe nhạc. Tay nào viết ứng dụng này hay đấy nhưng không biết dùng cho cái gì.

tinh_la_gi

Administrator
Theo TLG thì ứng dụng này khá hay đấy. Có thể xem nó là ứng dụng do xung động âm thanh .. Nếu bạn ở nơi yên tỉnh thì Equalizer sẽ đứng yên hoặc xung đông nhẹ .. nhưng ở nơi ồn thì sẽ "rối loạn" tùy theo Kiểu Equalizer bạn chọn.

Mình đã kiểm tra nguồn âm cách 10m (chỉ là tiếng gà con kêu chíp) chương trình củng có thể nhận biết tốt.