• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iSilo 5.04 - Ebook Reader cho iPhone

doibung0

Phần mềm đọc Ebook quen thuộc nay có mặt trên iPhone

iSilo 5.04 | 1.6 MB | FULL

Link DOWNLOAD here

Chỉnh sửa cuối:

yeuhoa

Link rapid tôi đã thường xuyên down cả mấy năm nay rồi bác ạ, nên chắc cũng không phải xem lại gì đâu, link báo error kia kìa, các bác xem lại giúp, Thank

yeuhoa

hình như bộ này là cài đặt cho máy tính chứ không phải cho iphone thì phải các bác ạ

XuanTruong

Super V.I.P
Link rapid tôi đã thường xuyên down cả mấy năm nay rồi bác ạ, nên chắc cũng không phải xem lại gì đâu, link báo error kia kìa, các bác xem lại giúp, Thank

Chỉ cần đến Free User thôi, chưa cần đến Premium User đâu nhé!b-) Báo lỗi chỗ nào???8-|8-|8-|

cuadong82

Các bạn dùng cái PCSUITE cài ok và ngon lành cái anh ISILO - mình thì ko dùng ISILO mà dùng RUBOOKS thân thuộc từ 1.X.X rồi :) cứ tải nguyên truyện cũ đọc :)

doibung0

Down về Test thử bản này cho WIN :| ! Edit link đi bồ !

Sorry các bác! Thực ra mình chỉ sưu tập cái này thôi chứ mình không sử dụng iPhone nên không test được. Đúng là cái này xài trên Win thật! Mình sẽ kiếm link mới sớm cho các bác!

bodzes

Chẳng phải xem lại gì hết cả? Link Rapid nếu không biết Down thì coi lại cách dùng PC đi nhé!b-)b-)b-)

Em thấy anh em chưa làm được thì bác nên hướng dẫn nhẹ nhàng, làm gì mà nói năng nặng nề thế bác X-(
Bình thường thôi !

Truyện online cực hay,với các chủ đề phong phú

truyen tranh,truyen kiếm hiệp,truyên tình cảm,truyện cười

chúng tôi luôn cập nhập liên tục để thư viện truyện ngày càng phong phú

Phiên bản cho mobile cực hay cho các loại điện thoại

Itruyen.net

link đây Doc truyen online