• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iSmartDialer 3.04 - App Dial Cho IP!!!

hailua_8

Super V.I.P
Phần mềm gọi dt rất hay dành cho iPhone cũa bạn.

Hướng Dẩn:

1. Tải chương trình Rock Extensions 0.97.deb tại đây. - Nếu bạn đã cài Rock Extensions từ Cydia thì bỏ qua bước nầy!

2. Cài đặt Rock Extensions 0.97.deb theo đường dẩn /var/root/Media/Cydia/AutoInstall.

3. Tải chương trình iSmartDialer 3.04.deb tại đây.

4. Cài đặt iSmartDialer 3.04.deb theo đường dẩn /var/root/Media/Cydia/AutoInstall.

3. Respring và Reboot iPhone cũa bạn.

Chúc các bạn thành công !!!

j3a01

cám ơn bạn rất nhiều, chương trình này mình chờ đợi lâu lắm rùi. Đã cài thành công sử dụng ngon lành ^^

nxphuong

Cài đặt là thế nào nhỉ?chỉ cần copy theo đường dẫn là xong à...có cần set pre gì ko bạn?

bingbongbich

Mà mình vào cũng chẳng thấy mục Cydia\autoinstall đâu cả.thôi vậy

Ông bạn làm theo như thế này :
- Mở WinSCP no Wifi lên, mở SSH trên iPhone, connect cho 2 em nó gặp nhau (chắc cái này ông bạn nắm rồi chứ ?)
- Tạo trong thư mục Media 1 folder, đặt tên là Cydia.
- Tạo tiếp trong thư mục Cydia 1 folder nữa tên là AutoInstall.
- Chép file *.deb vào thư mục AutoInstall.
Restart iPhone hoặc nhấn Ctrl+T, gõ lệnh dpkg -i tên chương trình.deb để cài đặt chương trình.

Chúc ông bạn thành công !

nxphuong

Mình đã làm theo nhưng,mất toi bàn phím rùi...ko hiện số má gì cả...toàn bấm mò thôi...bg muốn xóa thế nào đây!!!help

XuanTruong

Super V.I.P
Mình đã làm theo nhưng,mất toi bàn phím rùi...ko hiện số má gì cả...toàn bấm mò thôi...bg muốn xóa thế nào đây!!!help

Kết nối iPhone với WinSCP rồi dùng bàn phím trên PC hoặc Laptop chứ có phải trên iPhone đâu trời!:|

phamquynhny

Kết nối iPhone với WinSCP rồi dùng bàn phím trên PC hoặc Laptop chứ có phải trên iPhone đâu trời!:|

ý bạn này nói là bàn phím trong phone hem hiện số ý.mình cũng bị y chang rùi.hem biết phải xử lý thế nào đây.:( giúp bọn mình với
thanks

XuanTruong

Super V.I.P
Phiên bản THUỐC nó thế đó, Mình chạy thì vô tư không bị lỗi gì trên OS 3.0.1 nhưng được vài ngày giờ IM RU không thấy TÍCH HỢP vào bàn phím khi gọi Phone nữa?:D

exec1984

Active Member
ý bạn này nói là bàn phím trong phone hem hiện số ý.mình cũng bị y chang rùi.hem biết phải xử lý thế nào đây.:( giúp bọn mình với
thanks

Mình cũng bị giống bạn, bạn làm thế này nhé,vao cydia cai lai ismartdial ,sau đó copy file giống bài đầu hướng dẫn :
3. Tải chương trình iSmartDialer 3.04.deb tại đây.

4. Cài đặt iSmartDialer 3.04.deb theo đường dẩn /var/root/Media/Cydia/AutoInstall.
cài lại 1 lần nữa là ok,mình đang chạy ngon roài 3gs lock 3.0

blacklist

Mình cài rồi nhưng không thấy tích hợp vào bàn phím. Mình dùng 3GS 32 3.0, có bác nào biết tại sao không ?

XuanTruong

Super V.I.P
Mình cài rồi nhưng không thấy tích hợp vào bàn phím. Mình dùng 3GS 32 3.0, có bác nào biết tại sao không ?

Bản được CHẾ BIẾN nên nó thế, cứ dùng được vài ngày là lại bị vậy, xóa đi cài lại thì lại được!:))