• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Isotope244 Atomic Cannon v2.6 - GAME ĐẤU TĂNG

PhamQuang

Manager
Isotope244 Atomic Cannon v2.6

Game chơi đấu tăng, đã quen thuộc vơi v2.5.
Đây là phiên bản v2.6, hỗ trợ tốt trên PPC cả WM5.0 và màn hình VGA.

Hình ảnh minh họa:

Link tải Game:

- Mã kiểm tra: PhamQuang
- Mã giải nén: mobifuns.net

mdapro

Bác Quang có thể cho em cái host khác để down trò này ko, em ko down đc, cám ơn bác

mdapro

Bác Quang ơi, trong DS em vẫn ko down đc, khi down về thì nó lại chuyển thành file .html, sao lại thế :((

Adminpdaviet

Administrator
Bác Quang ơi, trong DS em vẫn ko down đc, khi down về thì nó lại chuyển thành file .html, sao lại thế :((

Bạn kiểm tra lại, đọc hướng dẫn cách tải bên cạnh nhé.
Không dùng trình tải hỗ trợ được đâu, tức là nếu có IDM, FlashGet,... thì hãy thoát hết chúng ta sau đó hãy nhấn vào "Download", chắc chắn bạn sẽ tải được mà.

PhamQuang

Manager

Đưa thêm Link này cho bạn chắc chắn tải sẽ tốt đây. :))

Tại đây.

Pass. giải nén: pdaviet.net

Chúc vui!!!

haka

Isotope244 Atomic Cannon v2.6

Game chơi đấu tăng, đã quen thuộc vơi v2.5.
Đây là phiên bản v2.6, hỗ trợ tốt trên PPC cả WM5.0 và màn hình VGA.

Hình ảnh minh họa:

Link tải Game:

- Mã kiểm tra: PhamQuang
- Mã giải nén: mobifuns.net

Game này có hỗ trợ 2003SE ko bác? Em dùng O2mini cài thì nó báo game ko tương thích với hệ điều hành.

SoFasttt

Hix, tình hình là em down về rồi, cài tốt rồi nhưng khi vào Game ko thấy hình mà chỉ thấy nhạc cất lên thôi, thế là sao ah ? Em dùng O2s Rom 2005 mà.

problem

Mình rất kết trò này hồi trước dùng win2003 chơi suốt. Mới up len 2005 tìm mãi mới thấy link down. Nhưng sao tất cả các link trên mình đều không down được nhỉ. Có bác nào tốt bụng up lại link cho mình với. thx alotssssssss

MrTrung

Mình rất kết trò này hồi trước dùng win2003 chơi suốt. Mới up len 2005 tìm mãi mới thấy link down. Nhưng sao tất cả các link trên mình đều không down được nhỉ. Có bác nào tốt bụng up lại link cho mình với. thx alotssssssss

Tại sao không tải được mình down về rầm rầm sao bạn lại không tải được bạn xem lại đi nhé. Tắt tất cả các phần mềm hỗ trợ download nhé. Rồi down tại phần link trên diễn đàn là được b-) b-) b-) b-)

problem

Bác Phạm Quang ơi cho tui hỏi. Tui cũng bị giống bác SoFasttt, tức là cài thì tốt nhưng lúc vào chơi thì chỉ có tiếng chứ không có hình. Bác có biết nguyên do không? Máy O2s rom 2k5 logout5.40.10 :(((

vnvn

E cũng bị tình trạng tuơng tự như vậy, mong các bác chỉ dẫn hix , em dùng bản R5 đó hix