• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iToons Keyboard - Bàn phím màu tuyệt đẹp cho iPhone FW 2.x!!!

XuanTruong

Super V.I.P
Bàn phím màu mè tuyệt vời cho iPhone 2.x!!!​

Các Bạn có thể tìm và cài đặt từ Cydia hoặc Download File dưới đây về và giải nén ra sau đó dùng WinSCP hoặc Soft khác tương đương rồi chép vào iPhone theo đường dẫn: private/var/stash/Themes.xxxxxx => Khi đã chép vào iPhone thì đổi tên Folder iToons Keyboard thành => iToons Keyboard.theme => Restart SpringBoard sau đó vào Winterboad chọn => Thoát khỏi Winterboad => Mở soạn thảo SMS hoặc duyệt Web để chiêm ngưỡng!!!:)):)):))

Với User & Pass tải File là: PDAVIET

sonny

anh có tranh ảnh j không anh?? cho anh em chiêm ngưỡng trước cái bác ơi:p:p

mlxx_1977

Bàn phím màu mè tuyệt vời cho iPhone 2.x!!!​
Các Bạn có thể tìm và cài đặt từ Cydia hoặc Download File dưới đây về và giải nén ra sau đó dùng WinSCP hoặc Soft khác tương đương rồi chép vào iPhone theo đường dẫn: private/var/stash/Themes.xxxxxx => Khi đã chép vào iPhone thì đổi tên Folder iToons Keyboard thành => iToons Keyboard.theme => Restart SpringBoard sau đó vào Winterboad chọn => Thoát khỏi Winterboad => Mở soạn thảo SMS hoặc duyệt Web để chiêm ngưỡng!!!:)):)):))

Với User & Pass tải File là: PDAVIET

làm đúng như hướng dẫn rồi mà sao nó ko hiện lên ở trong WinterBoard bạn hiền nhỉ:-?trong đường dẫn này của mình ko có sẵn folder Themes.xxxx nên mình tự tạo 1 folder như vậy rồi chép vào đó, làm như vậy liệu có đúng như hướng dẫn ko nhỉ

mlxx_1977

Post cái Theme bàn phím MÀU MÈ này lên đây cho Mem Nữ dùng, nhưng PV chẳng thấy Mem nữ đâu cả mà thấy toàn Mem Nam dùng không à!:)):)):))

đẹp thế mà ko dùng thì phí quá pác ạ, từ lúc bác post bài này đến giờ e dùng luôn rồi, kết hợp với theme MetaliPhonePink rất tuyệt vời=D>, một lần nữa thanks pác

XuanTruong

Super V.I.P
đẹp thế mà ko dùng thì phí quá pác ạ, từ lúc bác post bài này đến giờ e dùng luôn rồi, kết hợp với theme MetaliPhonePink rất tuyệt vời=D>, một lần nữa thanks pác

Lâu ngày dùng lại thấy vẫn Good, có một số Bạn chê LÒE LOẸT quá!:)) 249 lượt tải về dùng mà vẫn bị chê, có mỗi 9 cái THANKS!:))

Microlab071966

Mình cũng vào Cydia để cài đặt rồi vào Winterboad chọn mà cũng ko thấy thay đổi gì,máy mình 3G V3.0.Xin đc chỉ giáo.Thanks.

XuanTruong

Super V.I.P
Mình cũng vào Cydia để cài đặt rồi vào Winterboad chọn mà cũng ko thấy thay đổi gì,máy mình 3G V3.0.Xin đc chỉ giáo.Thanks.

Cái này dùng cho FW 2.x thôi Bạn ơi, chủ đề giới thiệu đã nói rồi mà Bạn!:D

Zenki

Super V.I.P
Có bác nào cao thủ làm lên 3.0 hôk ?
Cái này chỉ dành cho 2.x thôi bạn ah :D Còn trên 3.x làm được nhưng không theo cách này, phải làm theo thủ công :D Khi nào có thời gian mình sẽ tổng hợp bài hướng dẫn :D

lehuunghi0902

Bài này đã cũ nhưng đọc qua thấy rất hot, chủ topic cho em hỏi cái này có cài trên OS 3.0 được không nhỉ.............

Zenki

Super V.I.P
Bài này đã cũ nhưng đọc qua thấy rất hot, chủ topic cho em hỏi cái này có cài trên OS 3.0 được không nhỉ.............
Lên 3.x cách thay bàn phím phức tạp hơn chứ không đơn giản thế này đâu. Cách này không áp dụng đc.