• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iTunes 9.2 và iOS 4 Gold Master cho iPhone / iPod Touch

huyetthi

Các bro cho hỏi 3gs Lock đã up 3.1.3 BB 5.12.01 thì up bản iOS4 GM Custom Actived có dùng làm Ipod được ko ạ ?

kissmeem

Iphone 3G có lên được iOS 4.0 k vậy các bác ??? Nếu được thì cho mình xin link download nha... Cảm ơn nhiều...

kissmeem

Cho mình hỏi 1 câu nhé: Khi up len iOS 4.0 GM này rồi. Sau này có up lên được iOS 4.0 gốc được không vậy các bác ??? Và có thể Jailbreak trên win được chưa ???

Chỉnh sửa cuối:

dangngoc_1207

cÓ link mediafire ko nhỉ?

Mấy cái trang kia thu phí mới down nhanh được

Chỉnh sửa cuối:

dangngoc_1207

Cho mình hỏi 1 câu nhé: Khi up len iOS 4.0 GM này rồi. Sau này có up lên được iOS 4.0 gốc được không vậy các bác ??? Và có thể Jailbreak trên win được chưa ???

Cái này là FW gốc mà, và hiện tại chỉ có JB trên Mac thôi nhé, mượn apple ai mà JB cụng dc đó, con bạn mình chưa về mà mượn cái apple của nó, hic