• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

IVCM 2.52-TỔNG ĐÀI TRÊN ĐIỆN THOẠI CỦA BẠN!!!

phananhvusv

Bạn vào phần Trả lời máy rồi chọn thiết lập theo yêu cầu là được.

Hic! tôi không biết cách thiết lập nên mới hỏi, bác lại bảo một câu gọn hơ là "thiết lập theo yêu cầu là được"! Nếu bác thiết lập được giống như tôi nói thì làm ơn chỉ giùm chi tiết chút nhé bác! cám ơn bác nhiều lắm!

0919571983

IVCM Bản 2.52 này xài k được,vd khi để chế độ ghi âm cuộc gọi thì hẻm có được,chặn cuộc gọi thì vẫn gọi đến bình thường được,chán hơn con gián

BuuPhucCT

Well-Known Member
IVCM Bản 2.52 này xài k được,vd khi để chế độ ghi âm cuộc gọi thì hẻm có được,chặn cuộc gọi thì vẫn gọi đến bình thường được,chán hơn con gián

Muốn chặn cuộc gọi thì xài mcleaner chặn tốt hơn IVCM. Do đây là bản KR nên hoạt động chưa ổn định. Xài đồ free thì phải chịu thế thôi bạn. Dù gì thì có còn hơn không.

maximux3000

mình ko sài dc trên e72 về phần ghi âm nó kêu bip bip hoài(mua lincen), mặc dù sài đồ trả tiền mà còn bèo hơn KR

BuuPhucCT

Well-Known Member
mình ko sài dc trên e72 về phần ghi âm nó kêu bip bip hoài(mua lincen), mặc dù sài đồ trả tiền mà còn bèo hơn KR

Bạn kiểm tra trên trang chủ của nó xem có bản nào mới OK hơn không? Còn không thì phải kiện nó thôi vì mua mà xài không ổn:):)

maximux3000

Bạn kiểm tra trên trang chủ của nó xem có bản nào mới OK hơn không? Còn không thì phải kiện nó thôi vì mua mà xài không ổn:):)

mua ở người bán pm sybian trên dd mình với gsm chung 1 ng bán mà kiện gì, chắc do mới wá chưa thĩ ứng cho e72, đợi bảng update sữa lỗi đã:(

MinhThang

Manager

Bạn sài bản nào vậy? tải trên trang chủ hả. Bên Vịêt hóa có bản mình làm dùng cho các bạn có License đấy, thử xem sao.

TuanSymbian

Bro không thể nói là kiện được, 1 phần mềm luôn có trial period để dùng thử, không test trên máy mình trước sao nói mua mà xài không ổn? Bro thử order trên web hãng xong trả lại xem nó có chịu không?

Chỉnh sửa cuối:

maximux3000

nói gì nói do điện thoại mới ra nên chưa kịp thĩ ứng thôi, đợi bảng update , bác Tuan bán hàng sybian ok chăm sóc khác jhàng ok, mình cũng làm bên maketing nên thấy bác vậy mình vui rồi. lắm các bro, bác nào có nhu cầu thì mua, mua sài đồ bảng quyền thì yên tâm.

hth2813

các bác cho em hỏi em dùng cái này chọn cấu hình rồi activate rồi mà sao khi mình thử dùng máy khác gọi đến mà nó chả hoạt động gì cả

nguyentanbinh

Well-Known Member
Trả lời

vừa mò được cách dùng giống như tổng đài, nghịch hay hay =))

- Cái chức năng này lâu lắm rồi đó là hộp thư thoại đề làm Tổng đài đó là IVR on phone call reject đó là chức năng auto dial call âm thanh tổng đài mình làm được thế là đưa vô xài thôi.
- Xài thử ACM 2.77 này xem coi có hay ko thêm cấu hình dễ hơn nhiều nè có những tổng mặc định mình làm sẵn để tiện sử dụng khi cần

----- Chúc vui vẽ sử dụng Tổng đài----------------

Adv Call Manager v2.77.273

Last edited by a moderator:

phananhvusv

Tôi muốn sài bản mới nhất và mua bản quyền! bác nào hướng dẫn giúp, mua thì bao nhiêu?

khanhdbp

Posted via Mobile Device thôi. Em nhà nghèo. Chẳng giám xài bản quyễn j cả. Cứ cr cho lành. Mà bác chủ topic ơi. Kái tông đài này,có chức năng ghj âm không vậy ?

MinhThang

Manager
Posted via Mobile Device thôi. Em nhà nghèo. Chẳng giám xài bản quyễn j cả. Cứ cr cho lành. Mà bác chủ topic ơi. Kái tông đài này,có chức năng ghj âm không vậy ?

CR không tốn tiền nhưng lại bị hạn chế một số tính năng đấy bạn à, bản quyền vẫn tốt hơn chứ.