• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

IVCM 2.52-TỔNG ĐÀI TRÊN ĐIỆN THOẠI CỦA BẠN!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
nhưng mà nó hay đó bạn. có ai có phần mềm quản lý cuộc gọi mà kô bị xung đột với phần mềm free cool call không ?

Hiện nay thì chỉ có ACM và IVCM thôi. Nếu cả 2 đều xung đột với FCC thì mình bó tay rùi.:|:|

kh0c

cac bac djnh kem fjle gjup e voj.e on bang phone
Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
các cho em ý kiến xem khi nhá xong nó có treo máy như PYTHON khônng?

Ặc. Mình xài cái này hơn 2 tháng rùi. Rất OK nên hôm nay có bản FULL mới dám post chứ nếu lỗi thì làm sao mình dám post. Cứ yên tâm xài nhá bạn.:)

vnpt1706

Chức năng chuyển cuộc gọi cũng không dùng được, chỉ chặn và ghi âm tự trả lời lưu lời nhắn.

Tính năng chuyển cuộc gọi này em nhớ hình như là phải đăng ký với tổng đài thì mới xài được. Nhưng em chưa thử nên chưa biết có phải k?:-?

Chuyển cuộc gọi thì phải là thuê bao trả sao mới có

MinhThang

Manager

Cái này thì anh có biết, anh chỉ nói cái pm này thôi, dùng chức năng Chuyển cuộc gọi là nó dính luôn không cho hủy, mặc dù không thực hiện được.

BuuPhucCT

Well-Known Member

Hoàn toàn chính xác. Trên ACM cũng có cái này hay ngay cả trên bản thân máy S60v3 cũng có tính năng Divert Call. Nhưng mình thấy cái này cũng k cần thiết lắm. Khi đã không muốn nhận cuộc gọi thì cứ Block cho rồi, khỏi mất công chuyển cho mệt.

sontrang8387

Bài này là mình viết nhé. Có screen shot từ máy E 71 của mỉnh và có dấu PDAVIET đàng hoàng. Mình chỉ tham gia PDAVIET còn bên Tinhte mình không biết. Chắc là một kiểu ăn cắp bản quyền đây.
Bài này mình post từ tối hôm qua còn bài bên tinh tế thì mới post thôi nên bạn hiểu tác giả là ai rùi. Để mình qua bển xem thế nào.

Ăc. Tui không khoái xài Free Cool call vì nó hay xung đột với những PM quản lý cuộc gọi khác.

tại em thấy có bài đó y chang của bác, lại có dấu PDAviet thì làm sao tinhte sản xuất được,cảm ơn Bác cho anh em một phần mềm hay!

kh0c

vang.em cam on moi nguoi.vay moi nguoi co the post vao host nao co the dow dc bang opera,hoac ucweb giup e dc ko?
Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
vang.em cam on moi nguoi.vay moi nguoi co the post vao host nao co the dow dc bang opera,hoac ucweb giup e dc ko?
Posted via Mobile Device

link trên mediafire thì UCWEB down được bạn à.;)

vancopvt

dù sao cũng thank bác một phát đã. Chắc lúc upload file bạn quên không đổi tên file nên đuôi file là .cra ( em đoán là viết tắt của c r a c k ) hic. chuyển tên sang rả, sis, sisx mãi không được cuối cùng là file .zip thì mới xong

BuuPhucCT

Well-Known Member
dù sao cũng thank bác một phát đã. Chắc lúc upload file bạn quên không đổi tên file nên đuôi file là .cra ( em đoán là viết tắt của c r a c k ) hic. chuyển tên sang rả, sis, sisx mãi không được cuối cùng là file .zip thì mới xong

Nó là file zip chỉ cần giải nén ra là có file sis rùi, đổi tên làm gì cho khổ thế. Chỉ khi nào đính kèm file có dung lượng lớn thì mới đổi tên thôi you.;;)

h2dylove

Minh down ve co duoi la cra. ko giải nén đc. Mình đổi sang . Zip thì giải nén bị lỗi. bạn nào có thể chỉ mình, hoạc up File .Zip lên hộ mình và anh em ko?
:)