• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iVista Keyboard !!!

longgiang81

Super V.I.P
iVista Keyboard Only 1.1.3 - 1.1.4 (iBalde)

Giải nén và chép 2 file *.artwork vào System/Library/Frameworks/UIKit.framework/ Restart lại iPhone và thưởng thức thành quả :D

longgiang81

Super V.I.P
Đúng rồi bạn ạ, nhớ Backup file gốc phòng trừ trường hợp muốn khôi phục lại Keyboard Original :D

monokoroboo

Anh ơi !.Tình hình là em mới cài lại máy nên dữ liệu mất hết rồi.Kể cả mấy file orgin của Iphone cũng vậy....Anh làm ơn có cho em xin lại mí cái file orgin của IPhone ạ.Như keyborad,Side,Pin......

XuanTruong

Super V.I.P
Anh ơi !.Tình hình là em mới cài lại máy nên dữ liệu mất hết rồi.Kể cả mấy file orgin của Iphone cũng vậy....Anh làm ơn có cho em xin lại mí cái file orgin của IPhone ạ.Như keyborad,Side,Pin......

Ạc! Nhiều thứ thế thì Restore lại cho mau!!!:)):)):))

remankid

Có bác nào up lên mediafire hoặc trang nào tương tự đi . Cái rapid bây h nó hạn chế thành viên FREE rồi. Down khó kinh khủng :-??

Có bác nào up lên mediafire hoặc trang nào tương tự đi . Cái rapid bây h nó hạn chế thành viên FREE rồi. Down khó kinh khủng :-??

tự sướng up luôn cho các bác cần :D
http://www.mediafire.com/?0z9nzytxuxa

Last edited by a moderator:

longgiang81

Super V.I.P
Nếu làm đúng như hướng dẫn thì chắc chắn thành công, bạn thử check lại firmware của mình xem sao nhé, mình có chú thích là chỉ dành cho 1.1.3 và 1.1.4 thôi đấy. Nhớ Restart lại iPhone sau khi chép đè nhé :))

utbinh

làm sao đe cài mí cái nay vây mây bồ/tớ con chua xài dc pc suit lam sao mà bit cai đay co ai chỉ tân tinh cho minh từ a-z kg nhỉ /xin đa tạ

XuanTruong

Super V.I.P
làm sao đe cài mí cái nay vây mây bồ/tớ con chua xài dc pc suit lam sao mà bit cai đay co ai chỉ tân tinh cho minh từ a-z kg nhỉ /xin đa tạ

Bài đầu topic đã giới thiệu cách làm rồi mà!:D

kimhuynh

iVista Keyboard Only 1.1.3 - 1.1.4 (iBalde)

Giải nén và chép 2 file *.artwork vào System/Library/Frameworks/UIKit.framework/ Restart lại iPhone và thưởng thức thành quả :D

làm sao cho bàn phím xoay ngang được đồng chí ơi!