• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

JAF 1.98.65 beta.

habaolinh

Super V.I.P
rapu-yama usb flashing( Flash = usb cho các dòng máy mới như E72, 5530, N97....)
Cách sử dụng: ai đã cài bản 1.98.64 rồi thì chỉ cần cop cái NÀY vào C:\Program Files\ODEON\JAF
Rồi dùng FREE for ALL JAF Virtual PKEY V4 để bật nhé.
Ai đang dùng bản 1.98.62 hoặc chưa biết dùng thì cài bản 1.98.62 vào rồi cop thẳng bản 1.98.65 ở trên vào sài.

View attachment 164335

Happy new year!!!

HaiBanh

Tốt hơn nhiều chứ. Lên google search thử biết liền.

Thanks bác Habaolinh bản này chạy rất mượt , mới test con 5530 với FW 20.0.80 chỉ mất 3p \-/...bác cho e hỏi ngoài lề chút là e nghe ông Juela chết rồi mà sao còn support bản này nhỉ :p

habaolinh

Super V.I.P
Zuela làm sao chết đc? Raskal cứ ra bản original nào thì Zuela ra bản crack mới ngay, trừ khi Pkey đổi mới toàn bộ.

HaiBanh

Zuela làm sao chết đc? Raskal cứ ra bản original nào thì Zuela ra bản crack mới ngay, trừ khi Pkey đổi mới toàn bộ.

Số là khoảng 2 tháng trc e downgrade banh imei con N73 me mang ra hàng thì họ bảo ông j` đấy chết rồi, khó xin file log lắm, h chỉ còn cách đóng cặp CPU thôi:( e cứ tưởng ông ý là Juela chứ :p

habaolinh

Super V.I.P
Ko, sever để caculater file RPL thì ko còn( chỉ có sever của hãng hoạt động thôi), còn tool thì vẫn ok. Nếu máy bạn mà backup đc imei thì bây giờ sửa đc lỗi nghe nhạc mất nguồn rồi.