• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

JAF 1.98.65 Beta...

habaolinh

Super V.I.P
Sau 1 thời gian dài "dưỡng thương", JAF đã quay trở lại với phiên bản mới hỗ trợ flash USB cho các dòng máy mới như 5530,N97,N97 Mini, E72....
Với các bạn đã biết và sử dụng JAF bản cũ rồi thì chỉ cần down cái NÀY về và cop vào C:\Program Files\ODEON\JAF
Rồi dùng cái NÀY để bật nhé.
Bạn nào chưa có JAF thì cài bản JAF 1.98.62 rồi làm như trên nhé.
View attachment 164744

Chỉnh sửa cuối:

ndtdlhagiang

Tình hình là đã tải về, chạy thử nhưng JAF không thèm nhận một loại điện thoại nào cả! đang kiểm tra tiếp!

jackpham

nếu là 5800XM thì không nên dùng bản beta này, vì bản JAF 1.98.62 chạy rất ổn định

Hoden

Super V.I.P
nếu là 5800XM thì không nên dùng bản beta này, vì bản JAF 1.98.62 chạy rất ổn định

trước giờ chỉ dùng JAF 1.98.62 thấy ổn nhất. quen nó rồi nên khi up không phải lo sợ j nữa

tankinh

trước giờ chỉ dùng JAF 1.98.62 thấy ổn nhất. quen nó rồi nên khi up không phải lo sợ j nữa

Sao hôm trước em cài được, up lên FW31 rồi, nhưng bây giwof cài ào nó báo lỗi không cho mở nữa là sao vậy, không hiểu ? :-/

LeMyChinh

Sao hôm trước em cài được, up lên FW31 rồi, nhưng bây giwof cài ào nó báo lỗi không cho mở nữa là sao vậy, không hiểu ? :-/

bạn xem còn thiếu jie` ko.và xem lại Pkey nhá.lưu ý tắt pm diệt virus khi cài

hungphutho

ui za chủ thớt không có dòng chú ý cho những anh em nào đang dùng bản JAF dùng box + pkey ah
híc trước đây tôi cũng đã dính khi dùng cái này nó làm die luôn cả pkey may mà đc saigonmobile.vn bảo hành đổi lại cho pkey khác
chú ý anh e nào dùng pkey thì chớ có tò mò mà down cái này về

habaolinh

Super V.I.P
ui za chủ thớt không có dòng chú ý cho những anh em nào đang dùng bản JAF dùng box + pkey ah
híc trước đây tôi cũng đã dính khi dùng cái này nó làm die luôn cả pkey may mà đc saigonmobile.vn bảo hành đổi lại cho pkey khác
chú ý anh e nào dùng pkey thì chớ có tò mò mà down cái này về
thank bạn nhắc nhở nhưng ở đây mình khẳng định đa số đều ko biết hình thù cái Pkey như thế nào cả, toàn user chứ có phải thợ đâu mà lo.

tankinh

bạn xem còn thiếu jie` ko.và xem lại Pkey nhá.lưu ý tắt pm diệt virus khi cài

cài được rồi, nhưng khi flash nó tối thui àh, không chọn được gì hết

CS0.7407551_1_1.bmp

mặc dù em đã tắt nguồn

Chỉnh sửa cuối:

habaolinh

Super V.I.P
cài được rồi, nhưng khi flash nó tối thui àh, không chọn được gì hết

CS0.7407551_1_1.bmp

mặc dù em đã tắt nguồn
bạn để sai đường dẫn nên nó ko lên fw, vào thanh PKEY để cài lại đường dẫn đi.

tankinh

bạn để sai đường dẫn nên nó ko lên fw, vào thanh PKEY để cài lại đường dẫn đi.

Sửa ntn vậy , anh chỉ em với. mở PKEY lên nhưng ko biết chỉnh, anh có online yahoo ko.