• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Jamdat Worms World Party - GAME PPC TUYỆT

PhamQuang

Manager
Jamdat Worms World Party v1.0.3

Phiên bản Full, Game quen thuộc của Jamdat, cuộc phiêu lưu vuợt qua các chướng ngại của các chú sâu.
Hỗ trợ WM5.0 tốt hơn.

Link tải Game:

Good luck !!!

Last edited by a moderator:

SadPrince

Anh Quang ơi em dùng IDM để Download mà sao nó cứ biến thành file HTML là sao nhỉ. Em thích trò này quá mà chưa down được.

PhamQuang

Manager
Anh Quang ơi em dùng IDM để Download mà sao nó cứ biến thành file HTML là sao nhỉ. Em thích trò này quá mà chưa down được.

DS không hỗ trợ đâu, trong phòng họp PDAVIET đã huớng dẫn tỷ mỷ cách Download rồi mà bạn?
Hãy chịu khó vào tham khảo chút nhé. :D

DOP

Nghe giang hồ đồn có Ver 1.0.4 rồi.Kiếm chưa ra.Cao thủ nào có chưa ^^ :D

spiderMoM

Hic Hic

chú PhamQuang cho game hay wá mà cháu chưa down đc,mới vừa đăng kí download member xong,chắc ngày mai mới down đc..hic hic (hi vọng..là down đc !!!)

TAT

Con này kén ghê cơ, mình dùng 4700 phải dùng nút hardware là nút thu âm mới có thể bắn được, còn 4 nút kia thì chịu chêt, đúng là khó chiu thật. Chia sẻ tí kinh nghiệm cho anh em 4700 cứ ... thả đạn xuống chân :) . Nhớ lúc trước nó đâu có khó chịu tới vậy đây cà...

pakminhhoa

Bạn nào dùng WM03se thì chịu khó cài vào main nhé, mình cài vào store ko chơi được, chỉ khi cài vào main thôi, ko biết máy có bị sao ko, nhưng cài vào main chạy ngon lành, mình dùng O2i

oeoe

Mình đang dùng O2lli này. Vẫn chạy bình thường ở Store card ko sao hết.Nếu bạn gái thích chơi GB thì với mùa đông lạnh này rủ em ý ngồi cạnh( hoạc ngồi trên... cho ấm) 2 người cùng bắn worms thì hay phải biết.Mà bắn phải nhường ko thì lần sau khỏi rủ :))

Thangmao

Không biết trên PPC đã có trò gunbound chưa nhỉ?Symbian s60 đã có rồi nhưng chuối không chịu nổi.Worm chơi đã nhưng tiếc là không có bản nào chơi đc 2 người (qua bt)

puppup

Sao nút bắn ở đâu thế nhỉ...cú thế không biết...toàn bị nó bắn mà không biết bắn trả...

DOP

Hình như là nút contact hay là calendar gì đó,không nhớ rõ nữa.Một trong 1 nút đó là bắn hay nhảy :D

longlangtu

xxxx

tùy vào loại máy thôi bác, nút bắn, nhảy, tới, lùi có thể là một trong các phím Camera, recorrd, volume up, volume down, lúc nào mình chọn vũ khí,vào menu mới dùng đến màn hình cảm ứng

sutu

Sao nút bắn ở đâu thế nhỉ...cú thế không biết...toàn bị nó bắn mà không biết bắn trả...

Không biết bác dùng máy gì?còn em dùng con O2s thì "nhảy" phím contacts, "bắn" phím Calendar.
Game này rất hay ngoài kỷ thuật bắn (mạnh nhẹ,thấp ,cao)còn phụ thuộc vào sức công phá của từng loại đạn và quang trọng là sức gió nữa nhé(ở góc phải MH)
Chúc vui

O2 Atom

Mình dùng O2 Trion , không biết thế nào...cứ thử mấy nút các bác nói xem...thank mỗi người một cái này...
Cái này bác có thể tự set được mà... Bản 1.0.3 thì mình set được. Dô trong phần settings rồi set sao cho tiện với bạn... Còn bản 1.0.4 thì mình đang download nên ko biết set được ko... hihihi

DOP

@nokiabeo : bản 3D chắc khó à :D Dù sao cũng chỉ là PPC thôi mà bác.Bác muốn chơi 3D thì sắm cái laptop : Erytime,EryWhere :D
@noname : Nó là 1 game trên PC luôn mà bác ^^ Chắc bác chưa chơi òi ^^

noname25

o`, mình mới chơi gunbound, chưa chơi worm trên máy tính bao giờ, trên đt có trò worm 3d, chỉ mỗi tội .jar, pác nao` muốn thử thi` pm ym noname123230304