• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Java]0pera mini v7.1(32052) advanced-nâng cao với chụp ảnh mh

duylinh27884

Moderator
[Java]0pera mini v7.1(32052) advanced

Nếu ai hay hay dùng operamini java duyệt web thì hãy thử phiên bản này,bản này về cơ bản thì cũng như các bản trước nhưng bổ xung thêm chức năng chụp ảnh màn hình như ở trình duyệt ucweb thôi,hình trên là mình dùng chính operamini để chụp lại nên ko có ảnh đóng dấu^^! ảnh chụp chiếm dung lượng khá ích,thích hợp và cũg tiện dụng để bạn chụp lại trang web! :D

LINK DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối:
[Java]0pera mini v7.1(32052) advanced

Waiting for moderation...

Anh ơi cho em hơi chờ hơn 15 phút rồi sao không hiện link thế anh
Cho em xin cái link khác được không anh

duylinh27884

Moderator
Khi đợi ở link adf hiện lên chữ SKIP AD bạn click vào đây để sag link tải,hiện tại upfile.mobi đag bị lỗi nên ko tải đc,bạn chịu khó chọn thời điểm khác thử tải lại nhé

ladata2006

Bác có thể cho em link tải trực tiếp đc không vậy hả. Em cũng muốn dùng mấy cái này cho tiết kiệm dung lượng truy cập website đó mà

duylinh27884

Moderator
Vừa up lại link mới.Ko có link tải trực tiếp đâu nhé vì khi đưa link vào diễn đàn sẽ tự chèn vào link adf.ly