• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Java game Tekken Mobile

b0m_lx

lang thang trên mạng thấy game này hay phết mà chưa ai post
cop về test thử thấy chơi khá hay , đặc biệt là có thể chơi ở cả màn hình dọc và ngang :D
có thể chơi qua bluetooh nữa , 1 game đáng để cài và chơi :))
goolge dịch
Có nhiều chi tiết nhân vật 2D và nguồn gốc.
Một loạt các chế độ chơi độc đáo như Arcade, Story, Đào tạo, VS và Tekken Force Mode.
Tiêu chuẩn và nâng cao điều khiển chiến đấu để phục vụ cho các cấp độ kỹ năng của người chơi.
Bluetooth cho phép kết hợp làm nhiều VS.
Một loạt các di chuyển nhân vật đặc biệt và duy nhất cho tới mười hit cuộc tấn công kết hợp.
Unlock trang phục mới, phương thức và thậm chí tạo ra trang phục riêng của bạn.
Game Tekken Điện thoại di động

sau đây là hình ảnh của em nó , mình post cả 2 màn hình dọc và ngang để các bạn thấy chơi đc trên cả 2 màn hình :))

và link dow của em nó http://www.mediafire.com/?m0jzb6bk2j8g0mg
thấy hay thì thank mình phát nha :D

sau đây là những game chất lượng mà mình đã post :D
Game đua xe 3D HOT Asphalt4 HD cho s60v5 đây
Java game Tekken Mobile
Fishfarm Hawaii v.1.00 sym^1 , sym^3, s605th
Game xả strees Catcha Mouse s60v5 rất vui :D
Fishing Off The Hook 2 For s60v5 , sym^1 , sym^3
Ferrari GT 2: Revolution s60v5

Chỉnh sửa cuối:

Khoaaaa

Active Member
Hơhơ,test rồi,hay wá luôn,ván đầu thắng tuyệt đối,ván sau con nhỏ ''xin áo dù'' oánh tơi tả ngay hiệp đầu,hichic

JohnyNguyen

Hi,game Takken từng làm mưa làm gió trên PC hồi trước đây mà :)) nay đã được mod thêm bàn phím ảo để support trên S60v5 :-? nhưng máy mình đơn điểm nên chơi những game thể loại này sẽ ít nhiều khó khăn vì ko phối hợp nút để tạo combo được :( anyway,thanks lx nhé :p

Khoaaaa

Active Member
Đúng thế ,mod cho fím to hơn chút,cỡ như c7 chơi thì tuyệt,mà fải chơiđến mức nào mới custom dc các bác

b0m_lx

ôi Nina của mình .... Thanks bác chủ thớt. :D

ông này chắc hồi bé mê trò tekken này lắm nhỉ ? :))

Hi,game Takken từng làm mưa làm gió trên PC hồi trước đây mà :)) nay đã được mod thêm bàn phím ảo để support trên S60v5 :-? nhưng máy mình đơn điểm nên chơi những game thể loại này sẽ ít nhiều khó khăn vì ko phối hợp nút để tạo combo được :( anyway,thanks lx nhé :p

game này mà có máy sym^3 chơi thì tuyệt vời :D

tuanvu202

Uj game này thì vô đối rùi. Trc cài bản co đi kèm cái fím như game 4 nút nên chán. Nhìn hìh game này full màn hình hay wá.

dangquy197

Cảm ơn bác Bờm trước đã, test sau, bác đưa em nhiều game quá, cài từ hôm qua đến giờ chưa hết :D

b0m_lx

Cảm ơn bác Bờm trước đã, test sau, bác đưa em nhiều game quá, cài từ hôm qua đến giờ chưa hết :D

hehe còn soft phần mềm thì còn nhiều gấp mấy lần luôn :))

Uj game này thì vô đối rùi. Trc cài bản co đi kèm cái fím như game 4 nút nên chán. Nhìn hìh game này full màn hình hay wá.

test đê , hay lắm :D

cái này có người post rồi mà ta?:|

bạn cho link người post đi , mình sẽ nhờ mó del bài này 8-|
mình tìm chưa thấy ai post ở pda mà

b0m_lx

không thấy hình :))
game bên đó có 820kb
game mình post tận 1,3mb mà
giống sao đc :D

JohnyNguyen

LastKnight gop y thi nghe chu dung thach do nhau kieu nhu the, ban muon co link thi day http://www.pdaviet.net/showthread.php?87911-Tekken-Mobile-game-đối-kháng ( dang ol d,t viet khong dau , sr)
ai thách đố gì bồ đâu,chẳng qua ae có tinh thần chia sẻ thôi bồ ko nên quan trọng hóa vấn đề lên như thế lại ko hay,hìhì :D
p/s kể cả onl đt vẫn viết được t.việt nhé bồ,thế này mà gặp anh Kiên là bị ... đó ;;)
không thấy hình :))
game bên đó có 820kb
game mình post tận 1,3mb mà
giống sao đc :D
hìhì,có chút nhầm lẫn thôi mà :D tiếp tục nhé lx :)) =D>=D>=D>

b0m_lx

hôm qua test rồi, nói chung là cũng tạm, ko bằng chơi trên PS

đó là điều tất nhiên :))

ai thách đố gì bồ đâu,chẳng qua ae có tinh thần chia sẻ thôi bồ ko nên quan trọng hóa vấn đề lên như thế lại ko hay,hìhì :D
p/s kể cả onl đt vẫn viết được t.việt nhé bồ,thế này mà gặp anh Kiên là bị ... đó ;;)

hìhì,có chút nhầm lẫn thôi mà :D tiếp tục nhé lx :)) =D>=D>=D>

bắt đầu khoái bác rồi đấy :D