• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Java] Neighbours From Hell 2 có cả màn "ngang dọc"

thien13311

Active Member
Neighbours From Hell

Game Người hàng xóm tinh nghịch trên PC dành cho S60v3 có tên Fool Master 2 của "Chai-nờ" đã được việt hoá.

Tên game: Fool Master VH
Thể loại: Nhập vai
Điện thoại hỗ trợ: Có Java™ MIDP2.0 và màn hình có độ phân giải: 320x240 (Nokia: E61, E61i, E63, E71, E72... ) 240x320 hầu hết các điện thoại Nokia có độ phân giải này kể cả s40 s60
Việt hóa: MaNhatThien
Giới thiệu:
Trong game bạn sẽ làm một người hàng xóm mới đến - một anh chàng ranh mãnh với vóc dáng "không thể ốm hơn được nữa". Và ông hàng xóm của bạn là một ông béo tròn bụng phệ với cái mặt lúc nào cũng càu nhàu khó chịu.
Nhiệm vụ của bạn là đưa ông hàng xóm xấu tính vào những cái bẫy bằng chính những vật dụng sẵn có trong nhà của ông ta. Rất dễ để bạn làm điều đó đúng không ;) Nhưng bạn phải làm điều đó mà không được để ông "bạn" của mình phát hiện. Phát hiện thì sẽ làm sao nhỉ? (sẽ rất thảm hại đó :D )

Download:
- FoolMaster2.v1.0.320x240.VH.by.Dr.Ben
- FoolMaster2.v1.0.240x320.VH.by.Dr.Ben

Chúc các bạn vui vẻ trong những giờ-phút giải lao "tinh nghịch" của mình! :)

thamky

Thanks dr.ben thêm lần nưã nè.Dr.ben làm thêm topic game việt hoá như tinhte để ae pda dễ theo dõi

Bo0Bo0

Bản này có phải giống bản lần trước up lên k
nếu giống thì phá đảo rồi

thien13311

Active Member
Bản này có phải giống bản lần trước up lên k
nếu giống thì phá đảo rồi

Bản này cũng giống như bản trước thôi bạn à.
Lần trước mình up thì chỉ có màn hình 240x320, trong khi mình chỉ co máy 320x240 vậy nên lần trước Việt hoá đã không biết Menu ở dưới cùng cũng tiếng tàu.
2 bản làn này thịt hầu như 99%

Chúc vui

mrsalem0208

bác nào bị giống em ko ạ :((
vào chơi nó bắt gửi sms để đăng ký nhưng báo lỗi cũng chả gửi đc gì cả :((

bobomax

chán thật, chả gửi tin kích hoạt để chơi được, mấy bác giúp a em đi