• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Java]Shots-Ứng dụng đồng hồ&Lịch phong cách hot.

NokuaN70

Well-Known Member
Một ứng dụng nhỏ bao gồm lịch, đồng hồ, game xếp hình, slide show trong một ứng dụng. Trong thời buổi khan hiếm soft cho UIQ có cái vọc cũng hay. Lưu ý không dành cho trẻ dưới 18 nhé :D, ảnh nền hơi bị hot.
Khởi động chương trình lên chọn ngôn ngữ là English, sử dụng các phím 2,4,6,8 di chuyển. Rất tiếc là không hỗ trợ cảm ứng. Đã test OK trên P1, các máy khác thì không có máy để test, anh em test rồi cho ý kiến.

Caohieu88

Bạn nào ko thích thì tự thay ảnh bạn gái mình vào cũng được mà :D .. chứ để kiểu này chắc lên lớp ko dám cho mượn máy :-?

NokuaN70

Well-Known Member
chỉ để lòe nhau thôi em ơi, chứ để nó chạy như chương trình mặc định chịu sao nổi em?

conmagia

cái này cài như thế nào các bác nhỉ? Em là mem mới, mong các bác chỉ giáo :)

Nguyen_Minh

cái này cài như thế nào các bác nhỉ? Em là mem mới, mong các bác chỉ giáo :)

Anh down về, giải nén, ra 1 file. Chép file đó vô thẻ, cho thẻ vào máy. Dùng file manager vào thẻ nhớ, chọn file anh vừa chép là cài đc

Posted via Mobile Device

phanquoc1972

Bạn nào ko thích thì tự thay ảnh bạn gái mình vào cũng được mà :D .. chứ để kiểu này chắc lên lớp ko dám cho mượn máy :-?

How did you do it?
Bạn đã làm điều đó như thế nào?

Cho hỏi chút...
Sau khi cài vào giờ trong đó hơn mình 5 tiếng là sao?

Thanks trước nha...

Nguyen_Minh

How did you do it?
Bạn đã làm điều đó như thế nào?

Cho hỏi chút...
Sau khi cài vào giờ trong đó hơn mình 5 tiếng là sao?

Thanks trước nha...

Anh vào x:resourse:app trong đó x là ổ anh cài pm. Anh tìm cái ảnh có cái hình đó, lấy 1 cái ảnh cùng size, rename giống nó thay vào là đc

Posted via Mobile Device

huypshn

Chúng ta đều lớn hết rồi mà. Bác nào mà chửi bới hay Spam thì vô văn hóa quá. Riêng em cứ THANKS bác 1 cái.