• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Java] Weather 1.1.20-Phần mềm dự báo thời tiết (Update 5/6/09)

NokuaN70

Well-Known Member
Một phần mềm khá hay mà nguyenkhanhhoang đã post, bản nâng cấp mới nhất.
Kết quả dự báo tương đối chính xác, có thể update trực tiếp trên DT (More/update).

Caohieu88

Phần mềm Java nhưng dùng rất tiện và ổn định, không phải lo code kiếc gì cả =D> =D> =D> . Thanks anh Phương!!!

NokuaN70

Well-Known Member
Anh cũng đang xài, hôm nay mở lên cô tình click vô chữ Update mới biết có bản mới, up lên cho anh em luôn.

sonnguyen_uiq3

Anh cũng đang xài, hôm nay mở lên cô tình click vô chữ Update mới biết có bản mới, up lên cho anh em luôn.

Lâu wé mới thấy bác Nokua70 ghé thăm anh em,ghé chơi được rồi,còn mang phần mềm lên làm quà nữa,ngại wé.Lần sau có đem lên nữa nha.click thanks bác sau nha.Sorry,spam tí mưa bùn wé.

thiensutb901

cái này em dùng mà ko biết sài sao cả? thấy có ghi vùng rùi vị trí nên khó quá. Mấy anh post lên thì chỉ dùm em của VN lun đi. hihi

NokuaN70

Well-Known Member
cái này em dùng mà ko biết sài sao cả? thấy có ghi vùng rùi vị trí nên khó quá. Mấy anh post lên thì chỉ dùm em của VN lun đi. hihi

Em bấm More chọn Search, sau đó gõ tên thành phố Vd: Dong Nai, Ho Chi Minh, Ha Noi v.v...rồi bấm Query, sau khi có kết quả thì chọn Replace, trong mục khai báo kinh độ, vĩ độ cứ giữ nguyên, bấm vào Done để hoàn tất.

Posted via Mobile Device

XiaoGui

Bản này có vẻ dự báo chuẩn hơn những bản cũ,mà được cái nhanh nữa.

NokuaN70

Well-Known Member
Đã có bản update 1.1.20.
thêm một số chức năng sau:
Thêm tùy chọn Option.
Điều khiển được bằng cảm ứng.
Giao diện Help mới.
Màn hình Welcome khi chạy lần đầu tiên(update lên là không xuất hiện nữa)