• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

JB LockNow 1.0.8 Tiếng việt bởi Dragon459 - Khóa màn hình từ thanh hệ thống

Dragon459

Manager
JB LockNow 1.0.8 Tiếng việt bởi Dragon459
Khóa màn hình từ thanh hệ thống

[video=youtube;yO09WIzmDG0]https://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=yO09WIzmDG0[/video]

Giới thiệu:

Như các bạn cũng biết là chức năng GoogleNow trên 4.1 gần như chúng ta ít sử dụng đến vì cách biệt ngôn ngữ. Tuy nhiên để tận dụng thì nhà phát triển iggy.dev đã viết ra chương trình JB LockNow nhằm thay thế chức năng này bằng việc khóa và tắt màn hình.
Đây là phiên bản mình đã dịch ra tiếng việt cho dễ sử dụng.

Tính năng:

Bạn có thể kéo mạnh lên từ thanh hệ thống để nhanh chóng tắt màn hình và bạn có thể tắt màn hình bất cứ lúc nào.
Hỗ trợ phím tắt.
* Bạn sẽ không có khả năng truy cập tìm kiếm của Google từ thanh hệ thống , tuy nhiên bạn có thể vô hiệu hóa từ cấu hình, loại bỏ các ứng dụng mặc định để trở lại như cũ
* Khi sử dụng ứng dụng này, bạn sẽ cần phải cho phép ứng dụng quyền quản trị thiết bị (chỉ khóa màn hình). Vui lòng kích hoạt hộp thoại sẽ được hiển thị khi bạn khởi động ứng dụng này. Ngoài ra, hãy hủy bỏ quyền quản trị thiết bị của ứng dụng này khi bạn gỡ bỏ cài đặt ứng dụng này.

Yêu cầu : 4.1 trở lên
Khi tải về vui lòng bỏ đuôi .pv để cài đặt. Ví dụ App123.Apk.PV rename thành App123.Apk

Hình ảnh

8oP4JumxH7SiTnismHZMFJ_4G4VlqNjzFsUpUKDLVF3XSV97IH  1jPiQDCoWeCkQ2DEU

Xem thêm các ảnh khác

U0Qosmu4_c6nm3bhRIaWYzF77luEdHyok0N2pHfoX-E0qN6jiBvcjqXrsQ8O03G_53Y
gDvRAANhl8VsBj94kfPv-fWkLb31zVzfDXwF8bxasXc4O63D7obfCX4gWKadf_FD1Ty4

Link download

JB LockNow 1.0.8 on Google Play

or

JB LockNow 1.0.8 Tiếng việt bởi Dragon459