• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Jeer v1.0 - Ứng dụng bắt ngay cuộc gọi và nhá máy.

Hoofdieepj

Đúng rồi! Phần mềm này không xài được. Chĩ tổ cho bên kia bắt máy, thế là mình phải tốn tìên

convoi9999

phần mềm này cả người phá và người bị phá đều tốn tiền cho nhà mạng ^^

tuanninh123

Phần mềm này nháy ko khoái lắm vì khi nháy nó gọi đến số cần nháy là tự động tắt luôn,thế này còn thú vị gì nữa.Bác nào có phần mềm nháy đến lúc nào mà ngưởi ta nghe rồi tắt luôn ấy,dung pm đấy mới thích chứ??????????????E đâng cần gấp đẻ nháy 1 thằng vừa lừa mất của e chiếc điện thoại!Mong các bác giúp!

miraculous

sao cái này dùng dấu số ko được nhỉ ? :|
dùng sim trả sau của bất kỳ mạng nào đó, đăng ký dịch vụ ko hiện số thuê bao, thế là người ta ko thể biết đc
mình dùng mobifone trả sau, dịch vụ này hay lắm :D gọi cho người lạ, mà họ chẳng biết đường nào mà gọi lại, trừ khi nhắn tin thì không thể ẩn số đt đó đi đc
Phần mềm này mình test thử trên N82 thì việc bắt máy tuyệt thật, nhưng boom call thì nó cứ đơ ra, ko thấy phản ứng gì, hixhix

nguyentanbinh

Well-Known Member
dùng sim trả sau của bất kỳ mạng nào đó, đăng ký dịch vụ ko hiện số thuê bao, thế là người ta ko thể biết đc
mình dùng mobifone trả sau, dịch vụ này hay lắm :D gọi cho người lạ, mà họ chẳng biết đường nào mà gọi lại, trừ khi nhắn tin thì không thể ẩn số đt đó đi đc
Phần mềm này mình test thử trên N82 thì việc bắt máy tuyệt thật, nhưng boom call thì nó cứ đơ ra, ko thấy phản ứng gì, hixhix

- Ý bạn nói là số gọi tới là Privati tức là số máy cá nhân, Chuyện nhỏ ko có gì là khó khi muốn biết số cá nhân điện thoại phá máy

mirolavklose

Đây là ứng dụng dội bom cuộc gọi đến số nào đó mình "ghét" :D Bên cạnh đó nó còn bắt ngay tất cả cuộc gọi gọi đến máy nếu đang chạy ứng dụng mà không cho bên kia kịp tắt máy.

Ứng dụng chạy trên nền python vì vậy cần cài vào cùng bộ nhớ cài python (nên cài vào bộ nhớ máy)

Để sử dụng chức năng bắt ngay cuộc gọi, các bạn chọn "Wait for call", tất cả cuộc gọi đến sẽ bị bắt ngay khi bên kia vừa tút 1 cái mà không biết lí do tại sao :D

Để sử dụng chức năng dội bom, các bạn vào Settings, chọn Set number để nhập số cần bom

Nhập số xong vào Settings/Set count nhập số lần nhá máy.

Xong hết, chọn Start dialing, thế là bắt đầu nhá máy :) Qua test trên N95, thấy ứng dụng hoạt động tốt với số lần nhá máy <=3 lần, lớn hơn mình không chịu trách nhiệm

Thời buổi này, các mạng tại VN đã tính tiền khi thực hiện cuộc gọi nhưng ứng dụng này nhá 1 phát rất nhanh, có thể chỉ đủ để sáng màn hình người gọi.

Test cho sôi nổi chứ không mong các bạn dùng cái này phá người khác :D

anh ơi anh tên gì cho em lùm wen nhá sẵn cho xin sdt anh lun em tét thử hihi :)

cubiu1

em chạy python bản ổ E sao cài pm này rồi ko chay dc nhi, nháy vao no chang dong tinh gi

windblue

hay đấy bạn à!! hi! Thanks! Nhưng mình lớn rùi ! hết tuổi chơi trò nháy máy rùi! Chán quá!

buithihuan

Phần mềm này nguy hiểm. Chết tiền như chơi. Khi đặt nháy máy mà bên kia nó nhắn lại 1 tin thì phần mềm này kg tắt đc. Mình test rồi. Nó nt lại. Pm vẫn tiếp tục nháy. Nó nghe máy nhưng mà pm nó kg tắt. Như vậy thì tài khoản... Kinh khủng

AlyCuong

Active Member
Phần mềm này nguy hiểm. Chết tiền như chơi. Khi đặt nháy máy mà bên kia nó nhắn lại 1 tin thì phần mềm này kg tắt đc. Mình test rồi. Nó nt lại. Pm vẫn tiếp tục nháy. Nó nghe máy nhưng mà pm nó kg tắt. Như vậy thì tài khoản... Kinh khủng

Bấm cái nút đỏ liên tục mấy cái là nó tắt ah bạn.