• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Jeer v1.0 - Ứng dụng bắt ngay cuộc gọi và nhá máy.

Kojiro

Super V.I.P
Cái này ko cài được cho E75! Chán quá!
Appswitch và megamodule cũng ko cài được cho e75! Đã test thử mọi cách mọi vesion rồi :((

Máy của bạn hack chưa? Module trừ khi bị lỗi update thì cài phải được mà bạn :-?

ngovandang

hic hôm trước khoe thằng bạn cược nó một bữa nhậu nếu nó bắt được máy mình nháy,máy nó là sámung trượt chỉ cần đẩy lên là nghe luôn hic rất tự tin vì đã test phần mềm nhiều lần thế mà vẫn bị nó bắt hic mất luôn bữa nhậu cho nó

traicauhd

có 1 cach để bắt máy mà . bạn chi cần nhấn từ chối . để bên kia bị báo bận. thế là phần mềm hết tác dụng

MinhThang

Manager
hay đó tui đang dùng ring.py có khả năng nhá tới mấy ngàn lần,trên diễn đàn có nè bà con

Hay thì dùng thấy có ích thì Thanks cổ vũ, đâu cần la lên như thế này bạn? Anh em họ nghe lại tưởng ai vào Spam thì chết.

truongdzoky

Hay thì dùng thấy có ích thì Thanks cổ vũ, đâu cần la lên như thế này bạn? Anh em họ nghe lại tưởng ai vào Spam thì chết.

em chưa cài đc mà cũng chẳng biết là cái gì , nhưng mà vẫn thanks cỗ vũ người viết :D
Chủ thớt nói pm này chạy trên nền python , vậy mà khi cài thêm nào là module , python , appswitch ... lằng nhằng đọc nhức cả đầu

ninhhot

em chưa cài đc mà cũng chẳng biết là cái gì , nhưng mà vẫn thanks cỗ vũ người viết :D
Chủ thớt nói pm này chạy trên nền python , vậy mà khi cài thêm nào là module , python , appswitch ... lằng nhằng đọc nhức cả đầu
Thì a kojro đã nói rõ ở trên rùi"ưng dụng bắt ngay cuộc gọi và nhá máy"b cài bộ Python và UltraPwerModule cài chạy trên thẻ.là dùng dc rùi
Posted via Mobile Device

coolxike

Gửi Kojiro: hôm wa mình mới cài kaspersky 7.0 (kms 7) cho em E71, update = wlss xong quét thử thì máy báo có con trojan sms.am trong phần mềm nhá máy Jeer.v1.0.En đó.Ksm7 Quarantine con trojan xong delete mất file Jeer luôn.Mình cài phần mềm rồi,phần mềm tốt.Cho mình hỏi liệu con trojan có gì nguy hiểm không,có ảnh hưởng đến tính bảo mật sms trên dtdd k?

Kojiro

Super V.I.P
Gửi Kojiro: hôm wa mình mới cài kaspersky 7.0 (kms 7) cho em E71, update = wlss xong quét thử thì máy báo có con trojan sms.am trong phần mềm nhá máy Jeer.v1.0.En đó.Ksm7 Quarantine con trojan xong delete mất file Jeer luôn.Mình cài phần mềm rồi,phần mềm tốt.Cho mình hỏi liệu con trojan có gì nguy hiểm không,có ảnh hưởng đến tính bảo mật sms trên dtdd k?

Trojan nếu có cũng ko có khả năng làm hư hại phoen đâu bạn à :) Máy mình ko có trình diệt virus nên bạn phải mắc công, thông cảm nhé :)

Chienkon88

bác nào có thể cho em link phần mềm nháy máy có ở link trên ko? em ko thể nào vào được link đó, vào toàn bắt login, login xong vẫn bắt login :(
ko bít đó có phải nằm trong bõ Vip hay box yêu cầu bài viết cao ko nữa :((

Tập tin đính kèm đó !

down đi bạn !

chúc vui !

___iron___

hay đó, ha ha, em đang về cài thửu xem sao, chứu dạo này cứ đêm có mấy thằng điên nháy cáu ko tả được !

khanhhung1

cai dc cho 6210 khongvay mất a!e đang bị pha nè!tại e cung có tải một số chương trình chống nhá mày rồi nhưng đều cài không được cho 6210 vậy co ai chỉ dùm em không!

ahgnaoh_h2t

cho mình hỏi là khi nhá máy người khác thì nó chỉ gọi giới hạn 1 tiếng chuông hay đổ chuông đến khi nào người bên kia tắt máy rồi nó mới thôi .

buithoigian_o0o

cho mình hỏi là khi nhá máy người khác thì nó chỉ gọi giới hạn 1 tiếng chuông hay đổ chuông đến khi nào người bên kia tắt máy rồi nó mới thôi .

Đến khi ng bên kia nhấc máy thì thôi, khi bên kia nhấc máy 1s sau thì tự cúp máy ! tất cả các cuộc nhá máy đều mất 1s (đã bị mất tiền). Thậm chí thỉnh thoảng bị giữ máy, mình thử mấy lần thấy lần nào nhá máy cũng mất 1s (bị trừ tiền luôn), có lần bị giữ máy (không để ý, lúc nhìn lại thấy đã 5 phút mà nó không tự cúp máy) trong khi đầu dây bên kia không hề dùng phần mềm bắt máy (vì họ dùng Nokia 1202 thì làm gì cài đc cái gì). Có lẽ phần mềm này hoạt động không ổn định ! lúc đc lúc không !
Khiếp quá không dám chơi cái này nữa !

leepek

Ứng dụng này ngày xưa thì đc. Chứ bây giờ ai nhá máy nữa đâu. Mât lịch sự