• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

JFog -Ứng dụng lau màn hình bị mờ sương - Giống Iphone !!!

olefin

Nhiều anh em đã thấy ứng dụng này trên chiếc điện thoại đình đám iphone và thấy rất thú vị. Thì nay, ứng dụng này đã xuất hiện trên S60V5 của chúng ta. Nào hãy cùng trải nghiệm.

Khi vào màn hình chính, các bạn muốn sử dụng hay thay đổi hình nền cho phần mềm thì phải bấm vào phím Xanh (phím gọi) rồi Exit thì mới sử dụng được. Hy vong sau này mình sẽ phát triển thêm cho phù hợp với S60V5.

Thấy hay thì nhớ thank nhé !
Phần mềm này do mình edit lại, chứ thực chất chưa hỗ trợ S60V5.
Chúc mọi người vui vẻ !!!!!!!!!!!

madem999

cài rồi mà ko xài dc. bật lên nó lên cái hình cảnh thành phố biển rồi hết ko có gì hay mình làm sai cái gì?

NTiolanDatluu

Nhap vao cac Fike Download o trang PDA Viet thi hien ra trang web trong tron xu ly sao dayban?

hiện tại 4rum đã bỏ chức năng tập tin đính kèm rồi nên những bài đã post từ lâu sử dụng chức năng này k thể down về đc

OnlineNo1

@@ "11.07.09 08:52 AM JFog -Ứng dụng lau màn hình bị mờ sương - Giống Iphone !!!"
R.I.P