• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

JGUI SmartVista Interface - Giao diện cho PocketPC và MS Smartphone

dh2xd

HIC link nào cũng die cả không biết tại sao nữa bác admin ơi kiểm tra hộ em cái

tu19_01

Các Bác cho em hỏi, chương trình này dùng chung với WA3 có bị đụng hàng không các Bác.

ancola66

Super V.I.P
HIC link nào cũng die cả không biết tại sao nữa bác admin ơi kiểm tra hộ em cái

Bạn phải chỉ rõ Link nào die thì mới được chứ. Mình vừa kiểm tra Link mới nhất của bạn CHATCHIET rất tốt

@Tu 19_02 : Bạn phải mạnh dạn cài thử xem nó có đụng không? Tên gọi chung thì là PPC:DNhưng mỗi PPC lại thuộc các dòng máy và các bản Rom khác nhau nên có nguời đụng người không:)) Dùng PPC phải vọc nhiều và mạnh dạn thì mới nên dùng:D

tu19_01

Cảm ơn bác ancola66. Bác cho em hỏi, để ở chế độ màn hình đứng giao diện của phần mềm có thể hiện đầy đủ không Bác.

ancola66

Super V.I.P
Cảm ơn bác ancola66. Bác cho em hỏi, để ở chế độ màn hình đứng giao diện của phần mềm có thể hiện đầy đủ không Bác.
Cũng hiện đầy đủ như màn hình ngang thôi bạn à

SaigonPet

Làm sao mà cài cho HTC vậy bạn, màng hình đứng mà

ĐỌC BÀI 46 ĐI BẠN, ĐÃ TRẢ LỜI RỒI ĐÓ​

Last edited by a moderator:

longphibaccai

Troài đất,sao e cài vào con HP 6325 nó chạy vào màn hình chính màu đỏ,rồi hiện nguyên dòng chữ: this BETA version expered.Và không thể nào chạy được nữa,tap vào màn hình thì nó hiện về theng WM2003.
BÁc nào biết không?Chỉ e với nha.Thanks!

ancola66

Super V.I.P
Troài đất,sao e cài vào con HP 6325 nó chạy vào màn hình chính màu đỏ,rồi hiện nguyên dòng chữ: this BETA version expered.Và không thể nào chạy được nữa,tap vào màn hình thì nó hiện về theng WM2003.
BÁc nào biết không?Chỉ e với nha.Thanks!
Đó là nó báo thời hạn dùng thử bản BETA đã hết.:D

longphibaccai

ua?Lam sao được đây bác ancola66,nó vào không được làm sao mà đăng ký.Ko biết có cach nào ko nhỉ?Chắc nhờ bác chỉ giúp e.Thanks bác nha.

IloveO2

Bạn ơi thế cái giao diện này cài cho O2 mini có phải quay ngang màn hình ra không? Nếu mà vậy thì có vẻ hơi bất tiện nhỉ

ancola66

Super V.I.P
Bạn ơi thế cái giao diện này cài cho O2 mini có phải quay ngang màn hình ra không? Nếu mà vậy thì có vẻ hơi bất tiện nhỉ
Cái này dùng cho cả màn hình đứng đó bạn à. Có điều chạy hơi nặng mà chức năng thì hơi nghèo nàn.

ancola66

Super V.I.P
JGUI.Vista.Interface.v2.7.XScale.WM2003.WM5
5/4/2008

Phiên bản mới nhất của phần mềm biến PPC của bạn thành giao diện Windows Vista.

Download Tại đây :

[HIDE="Nhan thank de thay noi dung"]http://www.4shared.com/file/43302156/5d131770/VISTASPINTERFACESETUPPPC.html?dirPwdVerified=8c8ef04c

PM...

[/HIDE]

Chỉnh sửa cuối:

ancola66

Super V.I.P
SKIN BACKGROUND FOR JGUI.Vista.Interface

*Dùng cho màn hình đứng và ngang
*Giải nén file tải về
*Copy 2 file vào thư mục Program files\ JGUI\ Vista Smartphone
*Vào menu (Của phần mềm) chọn Settings\General . Ở mục Background hue color chọn no (clear image )
*Khởi động lại phần mềm
*Dùng Dpad (Phím giữa của Phím điều hướng để chọn )
*Thưởng thức:D

Download Tại đây :

[HIDE="Nhan thank de thay noi dung"]http://www.4shared.com/file/43337054/c2a19689/background.html?dirPwdVerified=8c8ef04c[/HIDE]

Chỉnh sửa cuối:

metallicy112

SKIN BACKGROUND FOR JGUI.Vista.Interface

*Dùng cho màn hình đứng và ngang
*Giải nén file tải về
*Copy 2 file vào thư mục Program files\ JGUI\ Vista Smartphone
*Vào menu (Của phần mềm) chọn Settings\General . Ở mục Background hue color chọn no (clear image )
*Khởi động lại phần mềm
*Dùng Dpad (Phím giữa của Phím điều hướng để chọn )
*Thưởng thức:D

Download Tại đây :

[HIDE="Nhan thank de thay noi dung"]http://www.4shared.com/file/43337054/c2a19689/background.html?dirPwdVerified=8c8ef04c[/HIDE]
Link này die rồi bác ơi, xem lại dùm em với