• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

JoikuSpot Premium v3.20(1188) S60v5 Retail By Dan123456-Dùng điện thoại phát WiFi

cuongno9

Hỏi

Sao mình tìm trên google có bài tương tự như thế này dow về cài nhưng lại ko giống trong hình ở #1 và còn điểm nữa là khi phát wi-fi máy tính bảng tìm thấy nhưg ko kết nối đc.cug ko thấy báo j.xin hết.

duylinh27884

Moderator
Sao mình tìm trên google có bài tương tự như thế này dow về cài nhưng lại ko giống trong hình ở #1 và còn điểm nữa là khi phát wi-fi máy tính bảng tìm thấy nhưg ko kết nối đc.cug ko thấy báo j.xin hết.

Vậy thì thử bản trên bài 1 coi giốg hìh trên bài 1 ko:D có thể bản bạn tìm trên gg khác phiên bản bài này.bài tươg tự chưa chắc phiên bản giốg nhau.các bản cũ hơn giao diện cũg khác hơn tí so với các bản mới

cuongno9

Hỏi

Vậy thì thử bản trên bài 1 coi giốg hìh trên bài 1 ko:D có thể bản bạn tìm trên gg khác phiên bản bài này.bài tươg tự chưa chắc phiên bản giốg nhau.các bản cũ hơn giao diện cũg khác hơn tí so với các bản mới

thưa đk #1 cũg ko đc.máy tính bảng tìm thấy nhưg kết nối ko đc cug ko báo j đk giup e với.

huuhieu89

Thanks!!!

ở mục Encryption chỉnh qua web open hoặc web shared thử xem bạn

bạn ơi! nếu mình muốn đặt pass thì trong phần Encryption mình nên chọn wep open hay wep share vậy bạn? Thanks bạn nhiều nhé :)

duylinh27884

Moderator
sau khi cai` xong vao` may' rui` thi` lam` the' nao` nua~ ban. chi? ro~ dum`minh` voi'

Cài xong khởi động lại máy mới vào pm đc nha bạn,vào pm bạn click vào cái biểu tượng hình cột sóng có chữ start ấy rồi chọn điểm truy cập để pm làm việc