• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

JulyPlayer 1.70 - PM xem video đa định dạng [06.05.11]

0541120140

xem cứ giật giật lại còn bị báo trial version nữa hình quảng cáo cũng không giống chủ thớt xem lại coi

star_nero

mình cung vậy hình như ko mở đuợc tập tin đuôi rar thi phải.toàn báo tập tin bị lôĩ ko àk

foreverthuy

thằng này giật lắm, bao nhiêu bản ra mình cài và hy vọng nhưng chẳng khá khẩm gì. được mỗi cái là chạy được nhiều định dạng thôi

duongkk

bạn ơi. Tớ cài tới cái gì mà Pips gì đấy. Tớ bỏ tick rồi cài bình thườg . Nhưg sau ra mở thì k mở đc. Nếu tick vào cái đó thì nó báo lỗi cài đặt " phần cài dat này đã có sẵn ". Vay làm tn bgiờ?

duylinh27884

Moderator
bạn ơi. Tớ cài tới cái gì mà Pips gì đấy. Tớ bỏ tick rồi cài bình thườg . Nhưg sau ra mở thì k mở đc. Nếu tick vào cái đó thì nó báo lỗi cài đặt " phần cài dat này đã có sẵn ". Vay làm tn bgiờ?
Vào app.manager gỡ bộ pips đang có trog máy ra rồi khi cài july tick vào pips là cài ok bạn.có thể bộ pips đag có trog máy bạn ko phù hợp để chạy july.

chjckenboy_18

hix! v3 thì có cái coreplayer xem sướng phết mỗi tội k hỗ trợ v5 :(! cái julyplayer xài cũng đc nhưng coi vấn cứ giật giật, cài đặt thì cứ báo cài đặt pip rất phiền:ar!, bi h em muốn coi video cứ toàn phải convert sang mp4 chất lượng n97 rùi xem bằng smartmovie cho mượt :))!