• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Jwrightmcps Crossbow ROM Update 2.12.06 WWE

Tuan1412

Rom này chạy khá nhanh, refesh nhanh, tai nghe bluetooth ST, Wifi và các ứng dụng khác đều làm việc tốt. Ram tuy ít nhưng vẫn chấp nhận được.
Tuy nhiên, chỉ mỗi việc tốn pin kinh khủng. mình không dám nghe nhạc bẳng tai nghe BT nữa rối. chỉ mỗi nghe điện thoại bình thường thôi đã mất 50% cho 1 ngày rồi. tính ra dùng rom này rất ổn định, không lo treo máy, nhanh. và hao pin.
Dù sao cũng cảm ơn bạn PhamThanhDat đã pót bài này cho mọi người cùng test. Không mong gì hơn nếu ít hao pin là đủ rồi. hihihihi.
Tóm lại là vì tốc độ máy nhanh nên ngốn pin vậy đó mà. ai muốn tốc độ nhanh, ít hao pin và tương đối ổn định, tôi khuyên nên quay về với bản 2.10.09PV của anh PhamQuang là ổn nhất.
Chúc vui.

Bản này mình dùng rồi đâu có thấy tốn pin như bạn nói nhỉ,so với bản của nncuong thì 1 trời 1 vực lun,còn so với WM05 thì 0 dám nói.Bản này nhược điển\m là ram dao động ít quá