• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

K~MessengerCLDC 1.0 (Chát yahoo bằng gprs tiết kiệm nhất hiện nay)

Status
Không mở trả lời sau này.

Kizz

sao biết chat yahoo tiết kiệm nhất hiện nay hả bạn?
giá cả là do nhà cung cấp mà
phần mềm đâu có quyết định được vấn đề này :D

Cái này mới gọi là nhầm này ^^ Tiết kiệm hay k là do kiểu mã hóa dữ liệu của soft. Giá cả nhà cung cấp nào chả same same nhau:D

dinhthi1912

các bạn ah phần mềm này không dùng được nữa hay sao ý mình không thể chát được nữa. bạn nào còn file này post lên cho mình với cảm ơn các bạn

dvminh

Mình cài rồi nhưng không thể nào login vào được, đã kết nối xong GPRS nhưng đến lúc connecting vào chat thì nó không báo lỗi gì, chỉ bật ra cửa sổ đăng nhập. Minh đã kiểm tra lại user, pass nhiều lần rồi chắc chắn không sai. (Mình dùng Nokia N70) bạn nào biết giúp mình với.

Anhtoitb

Mình cài rồi nhưng không thể nào login vào được, đã kết nối xong GPRS nhưng đến lúc connecting vào chat thì nó không báo lỗi gì, chỉ bật ra cửa sổ đăng nhập. Minh đã kiểm tra lại user, pass nhiều lần rồi chắc chắn không sai. (Mình dùng Nokia N70) bạn nào biết giúp mình với.

Bạn có thể vui lòng chỉ rõ xem bạn đang sài phần mềm Chat nào mà bị lỗi đó nhé! Mình dùng LonelyCatGames Slick 0.38 S60 cho N70 nhưng không bị lỗi như bạn nói. Vào GPRS xong connect YM ngon lành nhưng không được nhanh lắm!

dvminh

Mình dùng phần mềm "K~MessengerCLDC 1.0" không biết có phải cài thêm phần mềm nào để hỗ trợ không

JokerB

Bạn thử sài shmessenger đi :) mê liền đó, trc đây mình sử dụng Morange thấy tuyệt lắm rùi, tài khoản được làm Vip đến tận 2022 nhưng giờ sài shmessenger thì nó log yahoo nhanh và emotions icon thì đầy đủ :)
Hôm nọ thử chức năng chụp ảnh rùi gửi thì quá tuyệt luôn :D nó k gửi trực tiếp file như Slick mà nó gửi link, ảnh hiển thị luôn trong ô chat của ng` chat với mình mà k cần ng` ta accept như gửi file :), tốc độ thì nhanh đến k ngờ luôn :).Nói chung là 1 soft chat tuyệt vời :), và 1 điểm là cái này để status được :), hiển thị được avatar :) đầy đủ k khác j Y!M

tuanhien98

dùng K~Messager mạng Viettel re hon Slick khong ban,mình đang dùng Slick 0.42 cũng tháy đựoc

tuanhien98

dùng bản SLick cũ bạn có thể nâng cấp lên bản mới nhất nếu đã co GPRS

tuancao85

mình sài phần mềm này trên máy n70,mình đăng ký gprs rồi nhưng sao minh ko loggin được ,mỗi lần connect là phần mềm báo error logging rồi đứng im luôn,mấy anh làm ơn giúp mình với

dtvn

hx...sao các pác không dùng thằng vitalk đó...mình thấy thằng đó hay lém mà...nếu ai chat lâu thì nên dùng thằng đó đi...nó tính tiền cũng rẽ lém...mà các pác phải đăng ký là thành viên của nó nữa...đăng ký và tải tại trang http://vitalk.vn/

JokerB

Mình và nhiều ng` thì thấy Vitalk chat tốn dung lượng nhiều nhất :(
Các bạn có thể vào topic bên ngoài down các phần mềm mình up , Slick và Shmessenger là tốn ít nhất là thực sự mà nói thì hay hơn Vitalk cùi bắp nhiều :)

ldd1

cái này có dùng đc cho 7610 ko vì máy em hiện jờ zô Gprs đc nhưng ko zô Y!M đc

Status
Không mở trả lời sau này.