• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kaiser bị rơi và mất nguồn,cần hỗ trợ giải pháp.

chilinhhb

hôm nay làm rơi con kaiser, nó sập nguồn. em bật mãi không được nên hard restart xem thế nào. Đến dòng thông báo :" restore...completed. press send to boot". em nhấn nút send ( nút gọi) thì máy ko lên được nữa.
các Bác làm ơn chỉ giùm em với. cắm kết nối với PC ko đc. HIXX. :((
:((

NhatToai

Super V.I.P
hôm nay làm rơi con kaiser, nó sập nguồn. em bật mãi không được nên hard restart xem thế nào. Đến dòng thông báo :" restore...completed. press send to boot". em nhấn nút send ( nút gọi) thì máy ko lên được nữa.
các Bác làm ơn chỉ giùm em với. cắm kết nối với PC ko đc. HIXX. :((
:((

Hiện tại máy bạn bật không lên nhưng cắm sạc máy có nhận và sạc pin không?
Đồng thời bạn thử tìm mượn cục pin khác thử xem,nếu cả 2 trường hợp trên vẫn không boot vào win được chắc bạn phải mang ra tiệm để can thiệp phần cứng rồi.

chilinhhb

em đã thử rồi nhưng mà ko nhận. hixx. thank bác. có lẽ là hỏng phần cứng rồi. ở Hà Nội bác nào biết địa chỉ nào tin cậy để sửa không, giúp em với.

chilinhhb

may quá các bác ah, để sau 1 đêm thấy máy tự lên, hardreset lại máy lại thấy ok. Giờ em đang dùng vẫn chưa thấy hiện tượng j xảy ra. Hi vọng nó sẽ ko sao. heee. :D.

zeroFILL

may quá các bác ah, để sau 1 đêm thấy máy tự lên, hardreset lại máy lại thấy ok. Giờ em đang dùng vẫn chưa thấy hiện tượng j xảy ra. Hi vọng nó sẽ ko sao. heee. :D.

Hic bác may mắn đấy, Kaiser của tui giờ ăn pin quá, dùng chỉ được nửa ngày, cũng sau 1 lần đang sạc thì đánh rơi :((