• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KAISER WM6.5 ROM V31 (Core 23041)

honeydtu

Mày mò được 1 chút phát hiện được khi mún chỉnh âm lượng to nhỏ, kết nối, sóng trên thanh task manager LOA, SÓNG, KÊT NỐI,v.v.v.v Là kích vào biểu tượng giờ trên thanh task manager nó hiện ra cài đặt chi chi á từ đó lướt nhẹ cái biểu tượng giờ xún thanh đó nó sẽ hiện ra ngay. Hì hì nếu thấy đc thì thank cái cho zui tiếp tục mò nữa còn không thì cũng tiếp tục mò

bonmat8888

Làm ơn cho hỏi bản Rom này chỉnh Volume ở đâu? chỉnh sửa lỗi bàn phím như thế nào? (đây là lần đầu tiên upRom mà bị lỗi bàn phím ở Kaiser). Lâu rồi ít vào diễn đàn, bây giờ Diễn đàn thay đổi giao diện, search không giống ngày trước, chỉ tìm được chủ đề có chứa bài viết có câu cần tìm thôi chứ không tìm chi tiết đến bài viết....
Xin cám ơn!

dangduc

Làm ơn cho hỏi bản Rom này chỉnh Volume ở đâu? chỉnh sửa lỗi bàn phím như thế nào? (đây là lần đầu tiên upRom mà bị lỗi bàn phím ở Kaiser). Lâu rồi ít vào diễn đàn, bây giờ Diễn đàn thay đổi giao diện, search không giống ngày trước, chỉ tìm được chủ đề có chứa bài viết có câu cần tìm thôi chứ không tìm chi tiết đến bài viết....
Xin cám ơn!

Bạn sử dụng Kaiser của AT&T thì có fix lỗi bàn phím của AT&T đó bạn

mrduc164

Do Rom build đã tích hợp Keyboard EzInput v2.0.xxx thì không thể nào Cài Keyboard khác, cho dù Bạn có Disable nó. Đó là lỗi của keyboard EzInput 2.0 đấy!!
Bạn thử Bản Rom này xem sao:

http://pdaviet.net/showpost.php?p=904460&postcount=20

Bản Rom Mình đang xài!! Và đang "hot đấy!"

Bác Phê ơi, bácc có thể add link dow luôn không, Link trên của bác ban quản trị không cho vào, chắc em chưa đủ thẩm quyền thì phải, thank bác nhiều

duythanh1204

BẢN ROM NÀY CÓ CÁI VẤN ĐỀ NHỎ MÀ E TEST THẤY NHƯ THẾ NÀY: BÀN PHÍM KHI BẤM KHÔNG CÓ RUNG NHƯ BẢN 05 CỦA BÁC SONBLACK; KHI NGƯỜI KHÁC NHẬN ĐIỆN THOẠI MÌNH GỌI ĐỀN THÌ KHÔNG CÓ RUNG NỮA. MÀ HÌNH NHƯ THEO E THẤY THÌ NHỮNG CÁI NÀY KHÁ LÀ ĐẶC TRƯNG CHO ROM 6.5 ĐÓ CÓ JÌ CÁC PRO KIỂM TRA GIÙM E NHÉ!

thannaubg

may cua minh tu nhien mat loa trong cắm tai nghe thi van bình thường các bác pro ơi giúp em với

thannaubg

mất loa trong máy kais 130

máy em tự nhiên mât loa trong bác nao biết cách khắc phục giúp em với .em đã úp radio khác ma van bi