• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kapersky Mobile Security 8.0.51 Full & Hướng Dẫn Cách Đóng Gói File SiS !

okashi

Sau gần 6 lần kiên trì làm thì lần thứ 7 đã thành côngb-).Sau đây mình muốn gợi ý những lỗi cần nên tránh:
Thứ 1:nếu trong máy có cài Kaspesky rồi thì nên remove(nhớ là uncheck cả 3 cái ô lúc remove)
Thứ 2:Sau khi lấy được file setting.kls thì remove liền cái Kaspesky(uncheck cả 3 cái ô).
Làm thứ tự như Mod chỉ là ok,thanks Mod a lot

Kenji1992

các bác gíp em phát.không thể copy paste được .đay là file gốc máy em.
của bạn đây : http://www.mediafire.com/download.php?knzmwwygz1d

làm giúp mình với nha
còn đây là của bạn : http://www.mediafire.com/download.php?zj30lfwnjcd

p/s : 2 bạn chú ý là phải gỡ bỏ bản cũ ra , rồi khởi động lại máy ( bắt buộc đó ) rồi cài bản mà mình gửi cho các bạn . good luck

Kenji1992

còn đây là của bạn : http://www.mediafire.com/download.php?zj30lfwnjcd

p/s : 2 bạn chú ý là phải gỡ bỏ bản cũ ra , rồi khởi động lại máy ( bắt buộc đó ) rồi cài bản mà mình gửi cho các bạn . good luck

cài vào nó báo hết hạn sử dụng rồi:(:)((

bạn gỡ bỏ bản cũ ra và khởi động lại máy . sau khi khởi động xong bạn cài bản mà mình gửi cho bạn á .

okashi

Nếu mình không làm thì nó báo hết hạn năm 2005 đúng không,lúc đầu mình bị y chang.Gõ bỏ kaspesky trước nếu bạn có bản cũ=>install bản của Mod vô=>lấy file setting.kls=>(cẩn thận thì gõ bỏ kaspesky lần nữa)=>rồi sau khi đã hoàn thành bước thứ 5 thì install cái kaspesky đã cr---.Khi cài vô lần này mà nó hiện lên logo kas phía trên and nó autoupdate là được rồi đó,G luck=D>

thanhanhxxx

ngon rồi.hôm trước mình cũng tự làm được rồi.không phải copy paste từ 2 cái hex editor khác nhau.mà phải mở trên 1 cái rồi copy paste.các bạn cẩn thận kẻo giống mình.

MrGiang74

Bạn ơi giúp mình với. Mình loay hoay mãi suốt 3 ngày nay mà không được. Cảm ơn bạn nhiều.

The3DJ

Bạn ơi bạn bảo phần trên kia quan trọng nhất, nhưng mình thấy phần quan trọng nhất thì bạn lại không post có gì sửa lại bài viết đi.

Khi cài đặt file crách cần hết sức lưu ý trong quá trình cài có phần " Keep file..." các bạn cần phải bỏ dấu "x" ở dòng "settings" đi thì nó mới crách cho nhé . Cái này mới là quan trọng nhất đấy !!

Chỉnh sửa cuối:

kidkylin

Bạn ơi bạn bảo phần trên kia quan trọng nhất, nhưng mình thấy phần quan trọng nhất thì bạn lại không post có gì sửa lại bài viết đi.

lại giọng điệu của những kẻ chỉ biết chỉ trích người khác!

Khi cài đặt file crách cần hết sức lưu ý trong quá trình cài có phần " Keep file..." các bạn cần phải bỏ dấu "x" ở dòng "settings" đi thì nó mới crách cho nhé . Cái này mới là quan trọng nhất đấy !!

đây là điều hiển nhiên, muốn Reinstall 1 ứng dụng nào đó và để sử dụng 1 cách trơn chu (nhất là những file Cr@ck thì phải gỡ bỏ hết các file cũ), bạn đã đọc các bài Reply trước chưa?

P.s: muốn người khác chú ý cũng đâu cần để Font Size 6 như thế này.

Chỉnh sửa cuối:

The3DJ

lại giọng điệu của những kẻ chỉ biết chỉ trích người khác!

đây là điều hiển nhiên, muốn Reinstall 1 ứng dụng nào đó và để sử dụng 1 cách trơn chu (nhất là những file Cr@ck thì phải gỡ bỏ hết các file cũ), bạn đã đọc các bài Reply trước chưa?

P.s: muốn người khác chú ý cũng đâu cần để Font Size 6 như thế này.

Ồ bạn cũng chỉ là kẻ chuyên đi chỉ trích người khác thôi bạn ạ, xem lại giọng điệu của bạn đi, hỏi có hơn gì mình ?

Còn cái phần P/s ý mà, mình chỉ muốn giúp mọi người thôi, bạn có ý kiến gì thì đừng có mà mỉa mai nhé. Thêm nữa, bạn bảo cái kia hiển nhiên mà có ai biết mấy đâu, ai cũng prồ như bạn đâu ?

P/s: Viết để mà đánh giá người khác thì phải biết mình đang viết cái gì, rồi hẵng post

Chỉnh sửa cuối:

kidkylin

Ồ bạn cũng chỉ là kẻ chuyên đi chỉ trích người khác thôi bạn ạ, xem lại giọng điệu của bạn đi, hỏi có hơn gì mình ?

Còn cái phần P/s ý mà, mình chỉ muốn giúp mọi người thôi, bạn có ý kiến gì thì đừng có mà mỉa mai nhé. Thêm nữa, bạn bảo cái kia hiển nhiên mà có ai biết mấy đâu, ai cũng prồ như bạn đâu ?

P/s: Viết để mà đánh giá người khác thì phải biết mình đang viết cái gì, rồi hẵng post

cái này ko phải là pro hay ko?
chỉ cần bỏ chút thời gian ra đọc lại 1 số bài Reply trước là sẽ tìm được nguyên nhân ngay.
Chuyện gì cũng phải tìm hiểu, chứ đâu hễ cái gì ko biết là hỏi ..... mà trong khi những vấn đề đó bạn hoàn toàn có thể tự mình giải đáp=))

The3DJ

Mình cũng thích tự tìm hiểu lắm,nhưng mình nói chung cho mọi người , có thế thì diễn đàn mới ra đời bạn ạ :(