• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kapersky Mobile Security 8.0.51 Full & Hướng Dẫn Cách Đóng Gói File SiS !

dangvu92

mình đã copy đc rồi
nhưng mình ko biết mở file setting trong file sis thế nào???
ai chỉ giùm vs

dangvu92

hic mình mò từ tối đến h ko đc
bạn giúp mình nhé
mình mò mãi ko biết mở file setting.kls trong file cài đặt thế nào
cảm ơn rất rất nhiều

bang3lang

hic mình mò từ tối đến h ko đc
bạn giúp mình nhé
mình mò mãi ko biết mở file setting.kls trong file cài đặt thế nào
cảm ơn rất rất nhiều

Down File đính kèm , Rename bỏ đuôi .7z sẽ đc File dangvu92.sis , cài vào máy là OK nhé !

TieuLaLa

mình tìm ko ra thư mục Private luôn.hix làm sao mà tìm dc file setting đây. mình tìm hết ổ C luôn rồi mà ko thấy bạn ơi. mở hết cả Rom và Ram lên mà củng ko thấy. Help me!!!

lemanhhapt

mình tìm ko ra thư mục Private luôn.hix làm sao mà tìm dc file setting đây. mình tìm hết ổ C luôn rồi mà ko thấy bạn ơi. mở hết cả Rom và Ram lên mà củng ko thấy. Help me!!![/QUO

Bạn đọc lại các bài trong mục này từ trang 3 có nhiều bạn đã hỏi rồi. đã được anh em hướng dẫn giai quyết ổn thỏa!

nguyenvanhoc25

ban cho minh hoi la co can phai sign file [Bang3Lang] Kapersky Mobile Security 8.0.51.sis truoc khi cai khong vay?minh khong sign khi cai vao no bao la phan men duoc bao ve boi nha cung cap khong tin cay.vi vay no khong cho cai.thanks.

lemanhhapt

ban cho minh hoi la co can phai sign file [Bang3Lang] Kapersky Mobile Security 8.0.51.sis truoc khi cai khong vay?minh khong sign khi cai vao no bao la phan men duoc bao ve boi nha cung cap khong tin cay.vi vay no khong cho cai.thanks.
sign hoặc phải hack phone thi mới cài được

TieuLaLa

mình ko biết cách copy file setting vào pc bằng explorer ntn hết. ae pro chỉ cho mình với, mình mới dùng symban lần đầu tiên nên hơi gà,a e thông cảm nhé. Thank cả nhà!

kidkylin

mình ko biết cách copy file setting vào pc bằng explorer ntn hết. ae pro chỉ cho mình với, mình mới dùng symban lần đầu tiên nên hơi gà,a e thông cảm nhé. Thank cả nhà!

Dùng X-plore copy file Settings wa thẻ nhớ, sau đó kết nối ĐT với PC, vào folder mà bạn vừa copy file settings vào rùi copy wa PC

tux4892

bác làm hộ em cái (bản tiếng việt càng tốt nha) em làm 2 lần rồi đều ra file sis nhưng cài vào toàn báo lỗi 1 file gì đó.khi cài thì cài đè lên bản kia hay là xóa bản kia đi luôn cũng được hả bác

Kenji1992

vẫn như lần trước bạn àh !!! Nó vẫn báo hết hạn ngày 01/01/2005 !hôk biết hay là do máy mình hôk cài full được àh?
:|:|:|
sao lạ vậy ta , bạn hack phone chưa .
p/s : nhờ chủ topic giúp giùm pác này

TieuLaLa

Dùng X-plore copy file Settings wa thẻ nhớ, sau đó kết nối ĐT với PC, vào folder mà bạn vừa copy file settings vào rùi copy wa PC

mình làm như bạn rồi nhưng khi dùng pc thì ko thấy file setting đâu hết,chỉ có trong explorer thôi. ko biết sao hết,ko biết máy mình có bị sao ko nữa. dù sao vẫn thank bạn nhé.:(