• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kar Handbook-Tra cứu các bài hát karaoke

Funtiger

Kar Handbook
Chương trình tra cứu, tìm kiếm danh sách các bài hát trong karaoke. Nếu các Bạn là 1 fan của karaoke thì không thể bỏ qua, chương trình giúp Bạn dễ dàng tìm ra mã số bài hát, câu gợi ý về bài hát, sắp xếp theo thể loại, ....
Download:
+ Kar Handbook
[FONT=Arial,Arial,Arial]+ [/FONT] [FONT=Arial,Arial,Arial] NETCF

+ SqlMobile[/FONT]
[FONT=Arial,Arial,Arial]Các Bạn load về, cài đủ 3 file là OK. [/FONT]

Đây là phiên bản 1.0 nên các chức năng chưa đầy đủ, phiên Bản tiếp theo sẽ hỗ trợ thêm phần thông tin về bài hát, lời nhạc,....
Phần mềm hoàn toàn free, các Bạn sử dụng và cho ý kiến nhé. Sắp tới sẽ có thêm phần mềm tra cứu danh sách các chương trình tivi, lịch chiếu của hầu hết các kênh trong tháng, các phần mềm này đều Free.
http://giakien.vn

mykolor

Tốc độ tìm kiếm rất tốt, phần lời nhắc là bị chậm. Hy vọng phiên bản sau sẽ tốt hơn về phần lời nhắc :)
Cảm ơn bạn rất nhiều

ttvt

muốn xài được trên wm2003 phần chương trình chính bác chịu khó dùng cab manager bung ra hoặc tìm máy nào xài wm5 cài rồi copy nguyên thư mục qua là đựoc. Nếu có yêu cầu nhiều, mình sẽ làm riêng 1 bản cho wm03

nnt210583

wm 2003 k chay dc karaoke

sao bac la chay dc tren 2003se ma em cai vao may k chay dc the. bac huong dan ky cho anh em voi

jennydontcry

Phần mềm này hay wa xin chân thành cảm ơn tác giả.E có 1 vấn đề muốn hỏi là tất cả các đầu KA SX ở VN thì các mã số bài hát đều thống nhất như trong phần mềm này hả bác?Hay là chỉ dùng cho 1 loại nhất định?

solo883

có version mới chưa tác giả!!! nếu có thì up lên cho mọi người đi!! thankss nhìu nhìu

demax

Link die mất rồi. Bác nào up lại hộ mình cái được không? thanks

dungrock

Trước đây dùng Atom thì tui rất khoái soft này. Bi giờ chuyển qua dùng BlackBerry thì không dùng được. Bác chủ topic có thể làm giúp soft này cho BlackBerry được không ạ? Hoặc là đuôi jar cũng được. Thanks bác nhiều.
mail của mình: buivietdung@gmail.com.
Chờ trả lời của bác. Thanks lần nữa

ttvt

Rất cảm ơn các bác đã ủng hộ. Bản mới sẽ có những cải tiến sau:
-Tốc độ khởi động nhanh gấp đôi bản cũ
-Tự động cập nhật version mới.
-Hiển thị lời nhắc tức thời
-Giao diện (cái này ko hứa vì mình thấy giao diện cũng ko đến nỗi)

Hiện nay mình còn bận 1 số việc nên bản mới có lẽ sẽ có vào cuối tháng.

leonthien

Mình vừa cài xong chạy vào chương trình nó báo lỗi như vậy nè :

TypeLoadException
File or asembly name
'System.Data.SqlServerCe,Version=3.5.0.0,Culture=neutral,PlublicKeyToken=3BE235DF1C8D2AD3',
or one of its depndencies, was not found.

Vậy là sao? Làm sao để chạy chương trình được vậy?

kencolor

mình đang sài htc kaiser cài cái này vào chạy rất ngon.tìm bài hát bằng tên hoặc số đều được.thank bác nha