• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kaspersky Mobile Security 8.0.51 Hạn đến 2048 Chỉ Cần Dùng Patch

hungmanh84

Dùng ucweb download
1. Di chuyển thanh sáng đến dòng chữ Click Here To Download nhưng đừng có dại gì mà Click vào nó.
2. Bấm tổ hợp phím # + 7 để mở lệnh Sao chép -> Chọn dòng thứ 2 Liên kết được chọn. Để sao chép liên kết của nó.
3. Tiếp tục với tổ hợp phím # + 3 để mở Clipboard . Dòng đầu tiên chính là liên kết vừa sao chép được. Các bạn sao chép liên kếtnày.
4. Có liên kết rồi tiếp tục. Vào Trình tải về -> Menu -> Tải về mới -> dán liên kết này vào nó sẽ chạy ầm ầm. Xem có vẻ như là giống với click trực tiếp nhưng kết quả lại khác đấy
Posted via Mobile Device

adware

thông báo cho những ai đang có ý định cài cái này . Vì năm nay đã là 2k10 . Nếu bác nào muốn patch thì để time dt về năm 2k9 rồi patch nhé . Thanks
Posted via Mobile Device

judash

cài thì ko cần set lại thời gian đâu. bật open4all lên patch thoải mái nhưng chủ yếu là scan chả thấy con nào hết mà làm máy chậm kinh khủng hic mình dùng E71 V400 chạy chậm lắm đành phải tắt đi

na501

Dù mình không dùng nhưng cũng Cám ơn chủ topic vì đã chia sẻ.
Trước mình cũng sài mấy "cô anti" này trên điện thoại nhưng được một hồi thì lại gỡ ra vì thấy .. không cần. Mình dùng điện thoại Symbian OS3 cũng nhiều nghịch cũng lắm, không gì là chưa thử qua từ hack, patch, mod và cài phần mềm v.v loạn cả lên (chỉ còn nước tháo tung máy ra là chưa thử) nhưng chưa bao giờ bị virus trên điện thoại cả nên rút ra kết luận cho bản thân là Không có cô anti thì chợ vẫn vui :p. Trước cài bản 7 full được một thời gian, quét qua quét lại chỉ tổ làm máy chậm. Rồi sau cũng chẳng dùng đến nữa, mốc meo một hồi rồi mình cũng gỡ nó ra. :). Không biết có ai bị dính virus điện thoại rồi chia sẻ triệu chứng cho mình biết với (thực tế nha chứ đừng copy trên mạng xuống :()