• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kaspersky Mobile Security v8.0.51 (trang 10)

mrdragon88

đúng mà. thôi tốt nhất lá quét virut trên máy tính cho khỏe:D

Có vẻ như bạn này vẫn chưa thực sự hiểu vấn đề.vấn đề ở đây là : pm trên đt thì chỉ quét đc virus chạy trên đt, còn pm trên máy tính chỉ quét đc virus chạy trên máy tính, nên hai pm này ko thể làm thay chức năng cho nhau.Hiện nay việc cài KMS chỉ là để cho vui, để đề phòng virus được viết trên nền tảng symbian, hoặc để sử dụng các chức năng khác của pm mà thôi

Posted via Mobile Device

myhang79

mình xài N85 không hack được nên mình sign. nhưng nó báo lỗi là: không cho phép truy cập ứng dụng được yêu cầu." là sao vậy bạn? giúp mình với

cofer

mình xài N85 không hack được nên mình sign. nhưng nó báo lỗi là: không cho phép truy cập ứng dụng được yêu cầu." là sao vậy bạn? giúp mình với
Chỉ hack mới cài được. Thân

KhongAn

Do đặc tính của pm vì vậy đường dẫn là bộ nhớ đt, không có sự lựa chọn thứ 2 bạn à.
Cài trên bộ nhớ đt làm nặng máy, nhưng nếu cần tính năng chống trộm thì nên cài vào bộ nhớ đt ?

hoanghieptn

Mà cho mình hỏi bản này so với bản v8.0.48 co cải thiên j ko mình đang dùng v8.0.48 mà từ hôm mìn cài tới nay máy chậm king nhất là mấy PM của LCG như là x-plore, juikebox, smartmovie, pro mail, slick mình phải chờ sốt ruột liêu mây cái này có ảnh j tới nhau ko. Mình cũng mún cài bản này nhưng mà thấy lằng nhàng với lại mình ko có PC . Pro nào có cách khắc phục chỉ mình với cám ơn nhiều

0986212555

có bạn nào diệt đc con virus nào chưa? Mình diệt hoài chẳng có nên đúc rút lại 1 điều là Remove nó lun. Định kỳ ra PC quét là an toàn nhất, máy khỏi phải nặng!