• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kaspersky Mobile Sercurity v8.0.51 Việt hóa dangduc_SymPViet

dangduc

Phần mềm quản lý mạng, kết nối mạng, diệt virus trên điện thoại, chức năng chống trộm, chống Spam cả tin nhắn và cuộc gọi, dấu tin nhắn , mã hóa dữ liệu, nhiều tiện ích khác dành cho mọi người, phiên bản mới với dữ liệu được cập nhật ngày 16/06/2009, với nhiều thay đổi hơn so với bản 7.0 ! Mọi người cùng dùng thử xem sao ^^.

Chú ý : Bạn nào cài mà báo lỗi Bản quyền hết hạn, thì sang topic này đọc hướng dẫn nhé :

Link download :

Patch để thuốc dùng đến năm 2048 ko cần phải sửa file settings nữa:

Điều kiện:

-Máy đã Hack
-Có cài sẵn Python
-Phải CapOff hoặc disable cap rompatcher
-Cài Kaspersky Mobile Security 8.0.51.SIS
-Vô mở lên rồi thoát ra ngay
-Cài và chạy Kpatcher.v1.02.SIS chọn "Menu / Tools / Check"
-Vậy là xài thôi, hạn dùng 2048 khỏe là ko rắc rối khi bẻ khóa

Pass unrar :

Chỉnh sửa cuối:

dangduc

Mới update Việt hóa thêm trong phần Số Đăng kí có phần Renew và License chưa được việt hóa ^^ ! Các bạn down lại nhá

dangduc

Bạn type đúng như thế chứ đừng có copy paste là đúng ! Mình vừa giải nén xong ! Pass ok mà ??

dienht

Active Member
Cho mình hỏi nếu cài bản này và làm theo hướng dẫn của bài Kapersky Mobile Security 8.0.51 Full & Hướng Dẫn Cách Đóng Gói File SiS ! có được ko vậy

dangduc

thì bài đó để nhằm mục đích để crack full mà ! Bạn cứ cài xong bản này ! Rồi copy file settings.kls trong C/Private/200... vào máy tính ! Sau đó bước còn lại làm theo như thế để được full ^^

dienht

Active Member
thì bài đó để nhằm mục đích để crack full mà ! Bạn cứ cài xong bản này ! Rồi copy file settings.kls trong C/Private/200... vào máy tính ! Sau đó bước còn lại làm theo như thế để được full ^^

Cảm ơn bạn, mình đã làm theo như hướng dẫn sau đó mình cứ cài vào rồi lại xóa đi cài lại, kết quả cuối cùng là cài bất cứ bản nào cũng vậy cứ clik vào icon của pm để mở thì nó lại thông báo cài đặt bị lỗi yêu cầu cài lại. như vạy là bị làm sao vậy? bạn chỉ giúp cho mình với

MinhThang

Manager
Cảm ơn bạn, mình đã làm theo như hướng dẫn sau đó mình cứ cài vào rồi lại xóa đi cài lại, kết quả cuối cùng là cài bất cứ bản nào cũng vậy cứ clik vào icon của pm để mở thì nó lại thông báo cài đặt bị lỗi yêu cầu cài lại. như vạy là bị làm sao vậy? bạn chỉ giúp cho mình với

Máy bạn giống máy mình rồi, cuối cùng thì quyết định không dùng nó luôn vì mệt quá.:-?

dangduc

Có lẽ do lúc bạn hack file settings ! Mình làm thế cài ok mà License đến 2048 lun
:D

nguyenson_44

Bạn có bản Kaspersky cũ nào ở trên máy không ?

Bạn DangDuc ơi!
Thank bạn vì đã việt hóa pm rất bổ ích này. Từ hôm qua đến giờ mình vật lộn với nó cũng nhiều lần nhưng vẫn chưa làm cho nó Full được (nhiều lần rồi đấy). Mình dùng phương pháp như hướng dẫn tại: http://pdaviet.net/showthread.php?t=56993&page=4 như bạn giới thiệu nhưng áp dụng cho File VH của bạn. Kết quả như nêu trên (Không được).
Tình cở mình lại đem file settings.kls đã cracked của máy mình những lần không thành vừa rồi đem áp dụng cho File KMS gốc của bang3lang thì được luôn từ lần đầu tiên.:D:D
Rút ra (theo mình): Sự khác biệt ở chỗ cách làm mỗi loại file khác nhau thì cách ****** sẽ khác nhau. File của bạn (*.SISX) không thể áp dụng cách làm theo file của bang3lang (SIS).
Bạn nghiên cứu thêm xem sao? :-?:-?:-?

omtky7512_cc2

hic mình cài như bạn hd đó ,mấy cứ báo lỗi yêu cầu cài lại chương trình ko hà ,hic còn mình làm theo link bạn dua thì sau khi làm song nó cung báo y chan nhu zậy lun ,hic potay lun ,bác nào có cách khác thì up lên cho cả nhà cung tét nhen ,thanks

dangduc

Trời ! Mình dùng file mình Việt hóa ! Sau đó mình hack rồi add file settings.kls đã hack vào thì cài luôn vào máy mình kết quả tốt mà ! file của bảnglang của mình đều từ 1 nguồn đầu tiên là bản crk của COOPDA thôi bạn ! Nếu như bạn cài vào lỗi có thể remove bản cũ có trên máy của bạn ! Rồi add thêm file settings đã hack vào làm theo hướng dẫn, mình làm ok mà ! Còn về file Sis và file Sisx không liên quan gì cả đâu bạn ! File sisx chỉ là đã sign rồi thôi ! Mình remove đi cài lại vẫn ok mà ! Bạn xem nếu có chương trình này cài trước thì bạn remove đi rồi khởi động lại máy rồi cài nhé ! Nhớ lúc remove có hỏi chỗ Keeping file gồm có Settings, Qualintine và Database bạn bỏ chọn hết đi rùi cài bản mình vào là ok thôi

dangduc

Mình mới update thêm một số phần việt hóa nữa và cập nhật dữ liệu ngày 30/5/2009. Ở phần này mình đã việt hóa gần như hoàn toàn quá trình remove và cài đặt KMS v8.0! Bạn thử down lại rồi cài lại coi sao nhé !

Đây là mình họa mình vừa remove và cài lại xong :

Mình đã hack thành công và ngày hết hạn là : 01/02/2048 !

Chỉnh sửa cuối:

hoatdong

Từ lúc dùng ĐT đến giờ mình chưa bao giờ phải nghĩ đến vấn đề virus cả, hình như PM này dùng rất nặng máy, giá như Bkav dùng được cho S60 thì tôt biết mấy:D

dangduc

Cài vào không hề nặng máy đâu ! Bạn cứ yên tâm dùng . KIS trên máy tính ngốn có 3MB còn BKAV trên máy tính là hơn 50 MB RAM ! Mình thấy dùng tốt chẳng việc gì cả ! Do bạn không cài diệt virus nên có thể nhiều loại virus có lây vào máy bạn không biết được ! Chỉ khi hay gặp trục trặc về máy thì bạn format lại, cài lại phần mềm có phải mất công không nào ^^ ! Có dùng vẫn hơn chứ bạn ! Phần mềm này ngoài chức năng diệt virus còn chức năng chống trộm, rồi nhiều chức năng khác nữa ^^

nguyenson_44

Trời ! Mình dùng file mình Việt hóa ! Sau đó mình hack rồi add file settings.kls đã hack vào thì cài luôn vào máy mình kết quả tốt mà ! file của bảnglang của mình đều từ 1 nguồn đầu tiên là bản crk của COOPDA thôi bạn ! Nếu như bạn cài vào lỗi có thể remove bản cũ có trên máy của bạn ! Rồi add thêm file settings đã hack vào làm theo hướng dẫn, mình làm ok mà ! Còn về file Sis và file Sisx không liên quan gì cả đâu bạn ! File sisx chỉ là đã sign rồi thôi ! Mình remove đi cài lại vẫn ok mà ! Bạn xem nếu có chương trình này cài trước thì bạn remove đi rồi khởi động lại máy rồi cài nhé ! Nhớ lúc remove có hỏi chỗ Keeping file gồm có Settings, Qualintine và Database bạn bỏ chọn hết đi rùi cài bản mình vào là ok thôi

Hic, mình thử mãi vẫn không được. :(:)((
Bạn có thể giúp mình được không. Mình máu pm này lắm rồi. Mình gửi bản settings.kls của máy mình bạn làm giùm nhé. Thank bạn nhiều.

thanhlongnd

dangduc ơi bạn có thể uploat lên diễn đàn file KMS đc ko? vì mình online bằng GPRS từ đt nên vô trang kia ko down đc ?

Và có bắt buộc phải làm theo bài hướng dẫn bạn đưa kèm link ko ? vì mình ko rành thao tác lắm? ko thể cài phát ăn ngay như những phần mềm khác hả bạn ?

Chỉnh sửa cuối: