• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kaspersky v6.0.8 Full Data Update Via GPRS Free Unlimited VIỆT-ENG

NGUYENTRANDUNG

:DSo với những bản trước đây thì bản này hoàn toàn khác biệt bởi chắc chắn nó sẽ hoàn hảo với bạn nhất;). Lấy những ví dụ như các trường hợp mà các bạn thường bị mắc phải đối với những bản Cr@ck trước đây. Chưa thể gọi là Full hoàn toàn:-?. Sau một thời gian mình cũng khắc phục được những lỗi ở bản Cr@ck của illusion>:). Đã loại bỏ hoàn toàn tập tin illusion.exe mà KV đã phát hiện ra cho là virus. Khắc phục được lỗi out khi ấn vào một số biểu tượng trong trình đơn. Đã thêm icon 3D và điều đặc biệt các bạn được quyền update dữ liệu cho KV qua GPRS trực tuyến không giới hạn=D>=D>=D>. phiên dịch thêm ngôn ngữ Việt Nam cho phép bạn lựa chọn:D.
Thực hiên phiên dịch và chỉnh sửa: Nguyễn Trần Dũng=))=))
Đã test thành công trên N70 ME

Mã:
[URL="http://vnnshare.com/download.php?file=595489502"][COLOR=#0000ff]>>>DOWNLOAD HERE<<[/COLOR][/URL]
http://vnnshare.com/download.php?file=595489502

Chỉnh sửa cuối:

camontao1995

Anh ơi em cài GPRS rồi mà vẫn không update được cứ nhấp vào update thì nó hiện ra wed trắng tinh, chạy gần xong thì bị văng ra.Em vô chỗ chi tiết dữ liệu thì vẫn thấy dữ liệu cũ. Mấy anh giúp em với!

TruBic

Well-Known Member
Anh ơi em cài GPRS rồi mà vẫn không update được cứ nhấp vào update thì nó hiện ra wed trắng tinh, chạy gần xong thì bị văng ra.Em vô chỗ chi tiết dữ liệu thì vẫn thấy dữ liệu cũ. Mấy anh giúp em với!

nhiều khi cũng do mạng đấy gprs tốc độ truyền yếu mà hay rớt mạng lắm
cứ thử lại lần nữa xem sao nhé

NGUYENTRANDUNG

Vào phần Cập nhật=>Cài đặt=>Bỏ dấu tích vào Cập nhật qua wap . Xong trở ra ấn Cập nhật lựa chọn đúng kết nối. Tớ vẫn đang update ầm ầm bạn àh:D

thuglife18

Well-Known Member
hix h thấy pm diệt vr là ngờ ngợ sao á...lúc trước mài cài pm diệt vr ativirut gì á...ko bik sao mà máy restart lại thì chạy đc tới màn hình logo xong đứg im lun cà đơ cà đơ...^^!fải bảo hành máy lại...mình sài n70me á...làm h thấy pm vr là sợ lắm

TruBic

Well-Known Member
hix h thấy pm diệt vr là ngờ ngợ sao á...lúc trước mài cài pm diệt vr ativirut gì á...ko bik sao mà máy restart lại thì chạy đc tới màn hình logo xong đứg im lun cà đơ cà đơ...^^!fải bảo hành máy lại...mình sài n70me á...làm h thấy pm vr là sợ lắm

ko sao đâu tùy vào phần mềm bạn cài như cái này mình cài ko có bị như bạn đâu

camontao1995

Em làm như anh nói rồi nhưng vẫn không update được nó báo là lỗi kết nối.Vui lòng kiểm tra cài đặt mạng.Chả bít tại sao anh có thể chỉ rõ hơn không?

camontao1995

Em xài viettel có 3 kết nối và em đã chọn cả 3 nhưng vẫn không update được
:((.Bùn ơi là sầu

Chỉnh sửa cuối:

camontao1995

Nhấn đi nhấn lại chữ update cuối cùng cũng update được rồi mừng wa' xá.Cảm ơn anh nhiều

thusinhbuon

anh nào cho em hỏi sao em cài bản này vào thì ok nhưng khi ấn vào icon để vào chương trình thì toàn bị văng ra chẳng hiểu sao ! anh nào chỉ em với !

TruBic

Well-Known Member
anh nào cho em hỏi sao em cài bản này vào thì ok nhưng khi ấn vào icon để vào chương trình thì toàn bị văng ra chẳng hiểu sao ! anh nào chỉ em với !

cái này dùng cho S60 em sài máy gì thế?

thusinhbuon

được rồi anh ah ! em phải cài bản tiéng anh trước xông rồi xóa mới cài bản tiéng việt vào mới được ! khổ thế đấy ! em đang dùng N70ME , lần trước đang dùng bản KAV do anh huấn việt hóa mà . dù sao cũng cảm ơn anh nhiều !

Coolair_0201

mr Dung ơi, sao mình vào phần code <<dowload here>> mà lại có báo lỗi file không được tìm thấy. help me!

nolis

sao em cai` vao` chay toi cai exe thi do may luon khong bung duoc het.bac kiem tra lai dum em nha